• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bung máy QS08 + Ae song sinh của QS08

Dragon459

Manager
Bung máy QS08 + Ae song sinh của QS08 (Cần check thêm)

Giới thiệu:

Hôm nay thằng bạn chán dùng con này vất lại cho mình nên mình tiện tay bug máy ra coi xem nguồn gốc em này để phục vụ cho vụ port rom. Gọi là bung máy chứ thực chất mình chỉ tháo vài con ốc ra thôi. Đến phần gỡ rời linh kiện thì chịu hẳn vì "mù màu" món này

Sau đây là hình ảnh của em nó cũng như tên người ae song sinh của nó:

[HIDE-THANKS]

Và cuối cùng sau khi Google thì mình cũng tìm được đứa e song sinh cùng dáng khác tên của e nó là iPro Ware 4.0 - em này đang chạy Android 4.4.
https://www.google.com/search?q=IPro+Wave+4.0&biw=1408&bih=689&tbm=isch&tbo=u&source=univ&sa=X&ei=uC1XVYK1FoaX8QWyxICYAw&ved=0CCwQsAQ

[/HIDE-THANKS]

============================================================

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet
Hoặc Tham gia Group PDAViet

Dragon459

Manager
E nhớ k nhầm a cũng xài con này thì phải. (Xem trên face) thì phải nhớ pin nó màu trắng chứ. :/

tinh_la_gi

Administrator
E nhớ k nhầm a cũng xài con này thì phải. (Xem trên face) thì phải nhớ pin nó màu trắng chứ. :/
Máy đó anh còn ko gắn sim!!! Chỉ tối ngày restore rồi install app lại restore...
Mõi ngày restore trên dưới 20 lần hic hic

Dragon459

Manager
Rom Stock 4.4 iPro Wave 4.0

Thông tin về iPro Wave 4.0 Click here
Link download:

[HIDE-THANKS]
Stock 4.4 iPro Wave 4.0[/HIDE-THANKS]

Yêu cầu :
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv (nếu có) để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk
Tham khảo cách download Tusfile tại Đây

New :

No

CHÚ Ý : Đây là rom từ nguồn không chính thống dành cho iPro Wave 4.0 chứ k phải dành cho QS08.
MÌnh k chịu trách nhiệm cho bất cứ điều gì xảy ra cho máy của bạn.