• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Buồn vui lẫn lộn,anh em à ^_^

panrai

Super V.I.P
Giờ đây rồi nghe bài nhạc nầy mình thấy lại thêm 1 tủi nữa rùi,h ước gì trở lại những ngày tháng còn sách cặp tới trường đây nữa :(:)(:)((,ôi nhớ ngày xưa ấy quá

Những anh em nào mang tâm sự buồn vui lẫn lộn như mình ko vậy,hãy vào đây tâm sự và chia sẽ những nổi buồn cũ và chuẩn bị đoán những điều hay và những cái tốt đẹp nhất về cho mình

@ALL : mình tủi con chuột năm cọp sắp đi và năm mèo sắp đến mong rằng năm sau tốt đẹp hơn nay \-/\-/

^_^ tặng các bạn bài nầy nhé^_^

[video=youtube;T23pZqsfHuI]http://www.youtube.com/watch?v=T23pZqsfHuI&feature=related[/video]​

DreamLand

Mình thì niềm vui lẫn lộn khó có thể biết niềm vui nào mới đáng vui nhất ^^

Khoaaa

Tết chưa tới mà nôn chi cho sớm thế :)
Con này là con cợp mà, về hưu rồi.....tìm con mèo đii :))

saodoingoi142

Moderator
Vui buồn thì rất là nhiều,không sao kể hết trong 1 năm qua.Cuộc sống đời thường tuy vất vả,bộn bề lo âu nhưng rồi dần cũng qua đi các bạn à!!!.Thôi thì tự nhủ lòng hãy vững tâm và cố gắng thêm chút nữa cho "năm Mèo" sắp tới...!!!hic hicX_X:(

panrai

Super V.I.P
Vui buồn thì rất là nhiều,không sao kể hết trong 1 năm qua.Cuộc sống đời thường tuy vất vả,bộn bề lo âu nhưng rồi dần cũng qua đi các bạn à!!!.Thôi thì tự nhủ lòng hãy vững tâm và cố gắng thêm chút nữa cho "năm Mèo" sắp tới...!!!hic hicX_X:(

khổ nổi năm sau là năm kị của mình nữa mới gê chứ ưa,h cầu mong sau,dù kỹ thì kỹ mà gặp nhiều mai mắm và niềm vui hạnh phúc là đc rùi :D,ngày nào cũng có thêm 1 người bạn nữa cũng ok :)) cùng chia vui và học hỏi những cái hay cái phải là mình mãn nguyện rùi,giống như cái chữ ký mình vậy =D>