• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

c6 fof x6 v31.0.004 samiboy007

toan11101987

c6 v20.042 for x6 v31.0.004 samiboy007 ram trung bình 47m

mình có bản c6 V20.042 CHO x6 V31.0.004 của bác samiboy007 dùng thấy ổn định ran trung bình tần 47m .nhưng bác đấy cá nhân hóa nhiều quá nên mình post nên nhờ các bác cao thủ mod lại cho mọi người cùng tham khảo
em gà lắm không biết cook thế nào
MONG ADMIN ĐỬNG XÓA BÀI CỦA EM

các bác download về xóa đuôi 7z đi có link trong đó
rất cám ơn bác samiboy007

mong bác samiboy07 vào giải đáp thăc mắc cho mọi người

Chỉnh sửa cuối:

toan11101987

chưa bạn à mình gà lắm có biết sửa thế nào đâu nên mới post nhờ cao thủ giúp

manhnguyenvn

mình có bản c6 V20.042 CHO x6 V31.0.004 của bác samiboy007 dùng thấy ổn định ran trung bình tần 47m .nhưng bác đấy cá nhân hóa nhiều quá nên mình post nên nhờ các bác cao thủ mod lại cho mọi người cùng tham khảo
em gà lắm không biết cook thế nào
MONG ADMIN ĐỬNG XÓA BÀI CỦA EM

các bác download về xóa đuôi 7z đi có link trong đó
rất cám ơn bác samiboy007
Tại sao bạn không nói bạn muốn sửa những phần đã "cá nhân hóa" như thế nào.

toan11101987

mình muốn các bác sửa để tất cả mọi người đều dùng được thôi .bỏ hết những cái cá nhân hóa đi là ok

drthanh88

Mình thì k quan trọng có cá nhân hoá hay ko lắm. Chỉ mún có cột pin và sóng khi vao menu thoj. Với lại khi chạy đc một thời gian ram của máy mình chỉ còn khoảng 34mb nhưng chạy vẫn mượt. Hình như samiboy đã fix đc bản tốt hơn nhưng ngại nhà ko có pc nên chưa up lên cho a e phải ko?

manhnguyenvn

Mình thì có một bản C6 cho X6 sửa từ bản C6^X6 Remix ngày 01/04/2011 sài cũng tốt. Nói chung ko có lỗi. Ram khá. Nhưng ngại up rồi

samiboy007

xin lỗi các pạn nha.hũm rày phải làm suốt ah.k có thời gian.
Với lại mình vẫn đag test bản v2 của mình.mình sẽ cố gắng test và fix lỗi rồi up lên cho a e.
Thank chủ thớt nhìu nhìu nha.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

hứa hẹn ngày mai sẽ up bản v2 (chỉ cá nhân hóa *#0000# ). Đang test,theo mình thì kết quả cũng khá ổn.

vpkado

Bản này ram cao hơn hả sam,có gì mơí k?ah mod cái khóa phím độc quyền của bunrieucua vào cho đẹp nha,mà đả xong cái vụ seach danh bạ chưa đó

samiboy007

ram k cao hơn nhưng ổn định hơn,trả ram tốt.còn kái seach danh bạ hjện tại pótay.
Phần còn lại thì mai pít.kaka

vpkado

Đồ xấu tính,tiết lộ xíu thông tin coi,k xuống càmau xúc giờ ka ka

vpkado

He he,giỏi quá,đùa chứ cố làm 1 bản cho x6 đỡ buồn,thấy ít người quan tâm thằng này qúa.up lên cho anh em test đi,tui thì cổ động thôi,đang đi công tác chưa test được,bữa giờ ở nhà cố làm 1 bản ram khá khá mà mày mò hoài làm k ra,ram dao động 40-45m k ah

teenbn

cái apps tìm kiếm bị xóa rồi ah. từ giờ k biết tìm số đt kiểu gì đây @@
ai biết apps tìm kiếm nào cho đt k

samiboy007

cái apps tìm kiếm bị xóa rồi ah. từ giờ k biết tìm số đt kiểu gì đây @@
ai biết apps tìm kiếm nào cho đt k

pạn có thể dùng pm idialer để seach nha.đag onl pằng đt nên k up lên đc.

bunrieucua

hứa hẹn ngày mai sẽ up bản v2 (chỉ cá nhân hóa *#0000# ). Đang test,theo mình thì kết quả cũng khá ổn.
Cá nhân hóa trong *#0000# thì khi up ông sửa lun cho tiện.
Ông cá nhân hóa trong đó thì mất khách đấy:))

tungchip

sao mình không flash đc nhỉ. Nó chẳng lên đc chỉ thấy sáng lên rồi lại tắt ngấm:O:O:O