• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.00.48 đã xuất hiện!

vutuan472

bạn có thể đưa link tới diễn đàn đó ko,có thể là người ta đổi tên lại thôi

khiem777k

seach gooooooooooogle chẳng thấy bài nào

test xong cho em vài cái hình nhen

mà navi có bản này ko ta ;;) có tính năng gì mới lạ nè

jackpham

chắc là đánh nhầm số thôi. Nhưng nếu là thật thì cũng không có thay đổi nhiều đâu. Những số đầu tiên của FW thay đổi thì mới có nhiều thay đổi

ksmanhdung

Đã test, chẳng thấy j mới cả.hay là do mình kém nên ko biết là có thay đổi gì nhỉ? Thì là do lang thang tìm được trên mạng nên muốn thử xem có ai biết kiểm tra giúp thôi. Tốt nhất anh em không nên jaf. Mình jaf xong thấy có mấy cái Icon lạ mắt thôi. Lại phải Jaf lại bản C6 V20.00.42 của binh24.HI`

vutaikt

Đã test, chẳng thấy j mới cả.hay là do mình kém nên ko biết là có thay đổi gì nhỉ? Thì là do lang thang tìm được trên mạng nên muốn thử xem có ai biết kiểm tra giúp thôi. Tốt nhất anh em không nên jaf. Mình jaf xong thấy có mấy cái Icon lạ mắt thôi. Lại phải Jaf lại bản C6 V20.00.42 của binh24.HI`

bác này chém gjó vl.
Bạn jaf lên v48 mà nhảy xuống v42 mà ko cần box jaf hàng hiệu.
Nếu mà nhảy xuống dc thì đây chỉ là bản fake
Có cái nhìn khác về bạn

ksmanhdung

bác này chém gjó vl.
Bạn jaf lên v48 mà nhảy xuống v42 mà ko cần box jaf hàng hiệu.
Nếu mà nhảy xuống dc thì đây chỉ là bản fake
Có cái nhìn khác về bạn

Chém gì mà chém. Cái ông này không tin thì thôi. Ông chứ jaf thử đi thì biết.Nó có mấy cái biểu tượng hơi khác. Ông thử đi xem tôi có nói phét không. Tôi thì chẳng cần box gì cả, máy hỏng thì thôi. Mà chắc không phải là V48, chứ nếu V48 thì chắc là máy tôi tiêu rồi. Thế nên tôi mới bảo mọi người không nên Jaf còn gì!

ngocha2006

Cái này chế dễ ko mà chỉ cần thay đổi chút khi cook
*#0000# ra C6 V20.00.48,đến thằng 5233 mà còn làm được nữa là kaka=)),mình còn chế nó ra FW tên bản OS của Iphone còn được nữa cà.

Navifirm chưa có bản C6 đó ,bản c6 mới cập nhật tháng làm sao đã có bản mới,có sao chỉ là bản chế thôi
Còn nữa,Cài bản c6 v48>v42(nếu có) cũng ko bao giờ chết bởi đơn giản nó ko phải bản nâng cấp cho 5800
Chẳng hạn bây giờ bạn cài lại C6v11 máy bạn cũng chạy tuốt.