• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁ VÀNG TUNG TĂNG TRÊN MÀN HÌNH CHỜ

oplat

Yêu cầu:
Windows Mobile Pocket PC 5, 6, 6,1 .QVEGA

HƯỚNG DẨN SỬ DỤNG

cá di chuyển:chỏ bút vào cá lôi lên hoạc lôi xuống
cá bơi nhanh chậm:chỏ vào cá từ từ đều đặn vài lần.
thoát:chỏ nhanh vào cá 2 lần.

khi cá chạy dung lượng bộ nhớ ram chiếm khoảng 2.5 đến 3 mgabit.

Download tại đây:http://www.4shared.com/file/139841233/c84663bc/GoldFish__v2.html

Chỉnh sửa cuối:

mrducbao

Bác trả nói rõ cái này hỗ trợ những dòng máy nào, nhỡ cài không dùng được mất công quá!
Em đang dùng Atom Exec

Thanks

tranngocletuan

Active Member
Bác trả nói rõ cái này hỗ trợ những dòng máy nào, nhỡ cài không dùng được mất công quá!
Em đang dùng Atom Exec

Thanks

cái này cài được trên Atom Exec đấy. bạn nên đọc kĩ rồi hẵn gửi bài nhé Windows Mobile Pocket PC 5 , 6 , 6.1 Windows Mobile Pocket PC 5, 6, 6,1 .QVEGA"

mrducbao

cái này cài được trên Atom Exec đấy. bạn nên đọc kĩ rồi hẵn gửi bài nhé Windows Mobile Pocket PC 5 , 6 , 6.1 Windows Mobile Pocket PC 5, 6, 6,1 .QVEGA"

Bác chơi bời quá :D
Lúc em vào có thấy bác đề hỗ trợ loại máy nào đâu, giờ mở ra thì mới thấy (do bác Edit :D) nên hỏi bác là đúng rồi còn gì??? :D

tranngocletuan

Active Member
Bác chơi bời quá :D
Lúc em vào có thấy bác đề hỗ trợ loại máy nào đâu, giờ mở ra thì mới thấy (do bác Edit :D) nên hỏi bác là đúng rồi còn gì??? :D
có thể mình ko để ý . mà các phần mềm thường hỗ trợ QWGA hơn là VGA nên cho dù cài nhầm thì PM hiển thị ko đúng thôi chứ ko ảnh hưởng gì đến máy đâu. Dùng PPC thì phải nghịch mới thấy hay chứ

QuangThang89

Em đang dùng Atom Exec

Thanks

Thường thì chỉ ghi dành cho màn hình nào và cho HDH nao thôi bạn àh, thân :)

Posted via Mobile Device

xauzainhatvn

QVEGA là màn hình gì thế bạn ? Kông nghệ mới à ? Từ hồi nào ghe thấy QVGA, VGA, WVGA, WQVGA ... chưa hề nghe thấy cái QVEGA này ?
Lạ thật lạ thật !!!!

oplat

QVEGA là màn hình gì thế bạn ? Kông nghệ mới à ? Từ hồi nào ghe thấy QVGA, VGA, WVGA, WQVGA ... chưa hề nghe thấy cái QVEGA này ?
Lạ thật lạ thật !!!!
.

CHẲNG QUA MÌNH NHẦM HOẶC SAI CHÍNH TẢ CŨNG LÀ THƯỜNG TÌNH.CÒN BẠN GIỎI HƠN MÌNH CHỔ NÀO....(Kong) nghệ mới à ?.....Từ hồi nào (ghe) thấy Q ......???
Lạ thật lạ thật !!!!

doquangduc

Well-Known Member
Hai Bác này lại bắn tỉa nhau rồi. Không nên thế.........Không nên thế.

xauzainhatvn

Hề hề ... chêu nhau tý nờ ! :D trưa rì đã káu zồi.
Con ká vàng ấy điẹp phết, nhưng có mỗi 1 kon, lên VGA cháu nó bé tý ... mà cháu nó trỉ bơi ngang thôi, đek tun tăn được như pác lói.

Ghi trú : Cái lày hông phải Phờ Lát nên nhẹ nắm, README viết nà tốn ít bộ nhớ ! Anh iem thử xiem ! Hi vọng phiên bản tiếp theo mình có 1 đàn ká ... điẹp ! :D

LuongQuang

Super V.I.P
Hề hề ... chêu nhau tý nờ ! :D trưa rì đã káu zồi.
Con ká vàng ấy điẹp phết, nhưng có mỗi 1 kon, lên VGA cháu nó bé tý ... mà cháu nó trỉ bơi ngang thôi, đek tun tăn được như pác lói.

Ghi trú : Cái lày hông phải Phờ Lát nên nhẹ nắm, README viết nà tốn ít bộ nhớ ! Anh iem thử xiem ! Hi vọng phiên bản tiếp theo mình có 1 đàn ká ... điẹp ! :D

Nhắc nhở đồng chí lần cuối về cách dùng từ ngữ, ngữ pháp và nội dung trong các bài post của mình.

Đã có nhắc nhở ở đây rồi: http://pdaviet.net/showthread.php?t=15499&page=2
nếu không rút kinh nghiệm chúng tôi đành xử lý theo qui định của diễn đàn! :-?

N99

Cài trên Atom chạy tốt nhưng có một con cá thôi nhìn không đã lắm.

thanhtran68

cá bơi trên cingula 8125 đẹp lắm, nhưng lúc nó bơi thì làm việc rất chậm. cám ơn đã post bài