• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các bạn cho hỏi về valid from và valid until?

motsinhvien

khi cài các chương trình .sis cho s60 v3 thì các phần mềm hay để thời gian valid from và valid until . cho mình hỏi có phải khi đến hạn valid until thì chương trình sẽ ko chạy nữa? nếu như vậy xãy ra thì mình có cách nào khắc phục ko? hay là để chương trình hư luôn? thanks

traihp9001

Well-Known Member
khi cài các chương trình .sis cho s60 v3 thì các phần mềm hay để thời gian valid from và valid until . cho mình hỏi có phải khi đến hạn valid until thì chương trình sẽ ko chạy nữa? nếu như vậy xãy ra thì mình có cách nào khắc phục ko? hay là để chương trình hư luôn? thanks

bạn có thể chỉnh lại ngày tháng để tiếp tục sử dụng pm.nhưng hầu như pm nào cũng đều có bản update trước khi bản cũ hết hạn.cứ vô tư mà dùng đi nghĩ ngợi làm gì cho đau đầu