• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC HÌNH MẶT CƯỜI YAHOO MỚI THAY CHO CÁC HÌNH CŨ TRONG TIN NHẮN_UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P

CÁC BẠN ĐÃ CHÁN VỚI CÁC HÌNH YAHOO TRONG MỤC TIN NHẮN CỦA BẠN??THÌ ĐÂY LÀ CÁI MỚI ĐỂ THAY THẾ NÈ:

CÁCH LÀM: RẤT ĐƠN GIẢN CÁC BẠ TẢI FILE DƯỚI ĐÂY VỀ GIẢI NÉN FILE RAR SẼ ĐƯỢC MỘT FILE: smiles.mbm VÀ ĐƯA FILE NÀY BỎ VÀO c:\resource\apps\ LÀ OK.KHÔNG CẦN PHẢI KHỞI ĐỘNG LẠI ĐÂU​

CongVoi

Super V.I.P
Như vậy là huề vốn rồi, như 1 mình giữa đảo hoang
Vậy dòng W của SE có xem được ko?

CÓ THỂ XEM ĐƯỢC ĐẤY.ĐÂY LÀ MÌNH MUỐN TẠO SỰ PHONG PHÚ TRONG TIN NHẮN CỦA CHÌNH MÁY MÌNH THUI MÀ.VÍ DỤ NGƯỜI KHÁC CẦM MÁY MÌNH NHẮN TIN XEM.SẼ THẤY RẤT LÀ LẠ VUI MẮT.KIỂU GÌ CŨNG ĐƯỢC KHEN TỚI TẤP >:)>:)>:)

kenpham

và người khác nhắn tin có cấu trúc ký tự giống trong máy mình thì máy mình sẽ hiển thị mặt cười mới thay cho cái cũ, nhìn lạ lạ , đểu đểu cũng hay lắm, rất vui mắt

CongVoi

Super V.I.P
và người khác nhắn tin có cấu trúc ký tự giống trong máy mình thì máy mình sẽ hiển thị mặt cười mới thay cho cái cũ, nhìn lạ lạ , đểu đểu cũng hay lắm, rất vui mắt

CÁI NÀY THÌ QUÁ CHUẨN =D>=D>=D>