• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các lỗi khi cài Games ipa qua iTunes (FW 2.x)

luckyde

mấy bác ơi còn của em cài dược hết có icon luôn mà nó báo không thể mở ứng dụng thì làm cách nào vậy

timnhacchuong

đã vô BosPreft để respring nhưng vẫn k0 thấy hình icons trên màn hình , nhưng mình wa Hide Coín thì thấy nó nằm bến đó, mình thấy hình icon có dấu ? nhưng
icon đã on mình vẫn k0 thấy icons trên màn hình ai biết chỉ mình với
đã set 0755 hết rối ..... và đã làm theo hướng dẫn trên hết rối
ngoài Perpring rối làm cách gì kế tiếp đế thấy hinh icon game

Chỉnh sửa cuối:

chimsao76

mình cũng bị y như các bạn vậy, nhưng khi cài cũng games đó trên tren một Iphone khác thí lại chạy tốt. Không biết mình có cài thiếu gì không mong các bạn chỉ giúp mình từ những bước những chương trình hổ trợ cài cho games. Mình đang sử dụng con 2G/8G cái, FW 2.2.1 làm ơn giúp mình với các bạn ơi

nec_versa_e6200

mình không nghĩ lỗi app bị not valid phụ thuộc vào FW vì chỉ là việc add vào itune mà ko đc và cũng không phải do file lỗi vì mình add vào itune ở máy mình rất bình thường, nhưng khi mình copy sang máy khác add vào thì xuất hiện lỗi not valid. Vậy là ko có cách nào khác ngoài móc file .app ra à?

hoang3blc

mình không nghĩ lỗi app bị not valid phụ thuộc vào FW vì chỉ là việc add vào itune mà ko đc và cũng không phải do file lỗi vì mình add vào itune ở máy mình rất bình thường, nhưng khi mình copy sang máy khác add vào thì xuất hiện lỗi not valid. Vậy là ko có cách nào khác ngoài móc file .app ra à?

Để ý bài cách đây mấy năm giùm cái bạn ơi @@