• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC NHẬN XÉT VỀ HTC DIAMOND

trungkt

HTC TOUCH DIAMOND HAY IPHONE 2G ?
các bác cho e lời khuyên với :( e tìm hiểu thấy mọi người kêu con htc này pin yếu quá không hiểu bây h đã khắc phục được điểm yếu này chưa ?
mà màn hình con này la vga nhưng có mỗi 65k , thì so với iphone thế nào ?
e rất ấn tượng với cái giao diện touch 3d nhưng hiệu quả sử dụng nó ra sao ? thấy bảo hao pin và chậm nên thường phải chuyển sang giao diện wm bình thường ?
lướt web , grps có nhanh = iphone không ? , xem video có nhanh có mượt như iphone không ? mà e quen dùng bút rồi ? thì dùng htc touch, thì dùng tay tiện hơn hay bút tiện hơn , mà màn hình của htc có phải cảm ứng nhiệt như của iphone không ? có nhạy như iphone không ? ,
chụp ảnh con htc ngon lắm hả các bác :D ? nghe loa ngoài thế nào ?
đấy là 1 vài điều thắc mắc :D mong các bác giải đáp cho e ?
thanks các bác nhiều nhiều :X

archvuong

HTC TOUCH DIAMOND HAY IPHONE 2G ?
các bác cho e lời khuyên với :( e tìm hiểu thấy mọi người kêu con htc này pin yếu quá không hiểu bây h đã khắc phục được điểm yếu này chưa ?
mà màn hình con này la vga nhưng có mỗi 65k , thì so với iphone thế nào ?
e rất ấn tượng với cái giao diện touch 3d nhưng hiệu quả sử dụng nó ra sao ? thấy bảo hao pin và chậm nên thường phải chuyển sang giao diện wm bình thường ?
lướt web , grps có nhanh = iphone không ? , xem video có nhanh có mượt như iphone không ? mà e quen dùng bút rồi ? thì dùng htc touch, thì dùng tay tiện hơn hay bút tiện hơn , mà màn hình của htc có phải cảm ứng nhiệt như của iphone không ? có nhạy như iphone không ? ,
chụp ảnh con htc ngon lắm hả các bác :D ? nghe loa ngoài thế nào ?
đấy là 1 vài điều thắc mắc :D mong các bác giải đáp cho e ?
thanks các bác nhiều nhiều :X

Lướt web thì kg bằng
Pin yếu thật (ngày nào cũng sạc, nghe gọi nhìu)
dùng tay hay bút cũng đc
65k nhưng hiện thị tốt
Túm lại, bạn thích HDH wm thì sài cũng đc: máy nhỏ gọn, nhẹ, tkế đẹp... => đẳng cấp. keke =D>;;)