• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHIÊN BẢN RADIO CHO DÒNG HTC BLACKSTONE

connguab

:-/ :-/ :-/

Cũng như bên UNI, topic về Rom dòng HTC Blackstone hiện nay khá nhiều, nhưng topic về Radio cho dòng HTC Blackstone thì mình thấy rất ít người quan tâm.

Vì vậy, mình tạo Topic này với hy vọng cùng mọi người chia sẻ những kiến thức về Radio, up các bản Radio lên cho mọi người cùng test và sử dụng.

Mình sẽ cập nhật thường xuyên các phiên bản mới nhất cho mọi người :D

Hy vọng Topic "Radio cho dòng HTC Blackstone" sẽ nhận được sự ủng hộ, góp ý của tất cả các bạn !!! :p

HuynhThanh

Bản này mình lên XDA thấy rùi chưa kịp test, ai test rùi cho ý kiến nha!:D

ttt

Đã up ,cảm nhận ban đầu là tốt.Cùng một vi trí,sóng lên được một vạch.Wifi có cảm giác nhanh hơn.

HuynhThanh

Đã up ,cảm nhận ban đầu là tốt.Cùng một vi trí,sóng lên được một vạch.Wifi có cảm giác nhanh hơn.

Mình thấy ko có gì khác biệt hết cả! Nếu ko nói là ko tốt bằng bản 1.12! Vì mình thường xuyên ở khu vực sóng yếu, tình trạng sóng vẫn tạm ổn. Nhưng theo mình, mới thì nên úp các bạn à!

Dark9x

lạ nhỉ minh dung mobifone voi ban 1.9 không sao up lên 1.12 thì hay bị mất sóng lắm ?? Ai bít tại sao không ??

HuynhThanh

lạ nhỉ minh dung mobifone voi ban 1.9 không sao up lên 1.12 thì hay bị mất sóng lắm ?? Ai bít tại sao không ??

1.12 là ổn định nhất rồi đấy bạn à! Mình xài 1.12 thấy rất ổn định, hiện mình đã úp bản 1.13 thấy cũng khá tốt không có vấn đề gì!

Sau khi úp radio bạn nên Hard Reset lại nhé!

Dark9x

1.12 là ổn định nhất rồi đấy bạn à! Mình xài 1.12 thấy rất ổn định, hiện mình đã úp bản 1.13 thấy cũng khá tốt không có vấn đề gì!

Sau khi úp radio bạn nên Hard Reset lại nhé!

Hix minh thấy vẫn hay mất lắm.khi mình up radio và hard reset rồi mà ?
Hay là do nhà mạng tình hình này chuyển qua dug Viteo thôi . Hix

laivinhanh

Bản 1.13 mình down về nó có đuôi là .php là sao vậy, ai biết chỉ mình với. Thank!

b3nzQ

bản 1.14.25.24 thấy bên XDA kêu nhiều quá có ai đã test thử chưa??

Chỉnh sửa cuối:

HuynhThanh

Mình úp bản này được 2 ngày, nhìn chung sóng cực kỳ tốt không gặp một chút vấn đề nào về chất lương cuộc gọi cả! Bạn cứ úp thử đi!