• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SẢN PHẨM SMARTPHONES CỦA HTC

HuuTien

• HTC Canary is sold as the Orange SPV.
  • HTC Tanager is sold as the Qtek 7070, Orange SPV E100 and Smart Amazing Phone 1.
  • HTC Voyager is sold as the Qtek 8080, Orange SPV E200, O2 Xphone, Dopod 535 and Smart Amazing Phone 2.
  • HTC Typhoon is sold as the Qtek 8010, Orange SPV C500, i-mate SP3, Dopod 565 and Audiovox SMT 5600.
  • HTC Feeler is sold as the Qtek 8020, O2 Xphone II, i-mate SP3i and T-Mobile SDA (UK).
  • HTC Amadues is sold as the Qtek 8100, O2 Xphone IIm, Dopod 585 and T-Mobile SDA Music.
  • HTC Hurricane is sold as the Qtek 8200, Orange SPV C550, i-mate SP4m, O2 xda Phone and T-Mobile SDA Music 2.
  • HTC Tornado is sold as the Dopod 577W, Qtek 8300 & 8310, O2 Xda IQ, i-mate SP5 & SP5m, T-Mobile SDA (US), Vodafone V1240 and without the WiFi capability (HTC Faraday) as the Orange SPV C600 and Cingular 2125.
  • HTC StrTrk is their first clamshell design and is sold as the Qtek 8500 and was announced as the Orange SPV F600, Dopod 300 and the i-mate Smartflip. It was later released to the USA as the Cingular 3125 with higher ROM and an extended battery.
  • HTC Breeze is sold as the HTC MTeoR, Orange SPV C700 and i-mate SP JAS.
  • HTC Excalibur is sold as the O2 Xda cosmo and T-Mobile Dash.
  • HTC Oxygen will be sold as the Orange SPV C100 and HTC S310.
  • HTC Monet (formerly HTC Trilogy) will be sold as the Virgin Lobster 700 TV and has an integrated DAB-IP receiver.
  • HTC Libra Recently announced SMT-5800
  • HTC MTeoR
  • HTC TyTN

thegodfather

help me! mình đang sử dụng O2 Xphone IIm. Bây giờ bàn phím nhấn không ăn. bạn nào biết chỗ sữa chỉ giúp mình với. Thanks a lot.

h8k5

HTC Monet (formerly HTC Trilogy) will be sold as the Virgin Lobster 700 TV and has an integrated DAB-IP receiver.

Co bác nào có rom của e này không? cho e link nhá

Thanhhoang

cho mình hỏi T-mobile shadow thuộc dòng HTC nào vậy.và có thể chỉ mình cách chỉnh backlist của nó với.màn hình tối quá hình như ở mức 1 thì phải

tonyblack

Muốn down và cài thử ROM của các dòng HTC hay tương tự
Các bạn reg nick trong xda-developer.com xem...mình thấy nhiều lắm!
Bản thân mình cũng nghịch con HTC S710 của mình mấy ROM rùi...hiện đang xài bản Mona Lisa tốc độ tít lắm...

PhamHien

cho mình hỏi T-mobile shadow thuộc dòng HTC nào vậy.và có thể chỉ mình cách chỉnh backlist của nó với.màn hình tối quá hình như ở mức 1 thì phải

Máy T-mobile shadow của bạn thuộc dòng HTC Juno(hay HTC_Phoebus)
Bạn có thể xem thông tin tại: http://wiki.xda-developers.com/index.php?pagename=HTC_Phoebus

Việc chỉnh độ sáng màn hình (backlight) bạn thử vào Setting xem có mục nào về nó không

chaopac

các pác ơi cho e hỏi cái i-mate jaq của e là thuộc dòng smart phone nào thế, xin các pác chỉ giáo, thanks các pác cái nào

romeovietnam

Mình cũng dùng S710, đã cài khá nhiều bản wm 6.1 trên xda-developes ... Nhưng có một vấn đề là bàn phím qwerty bị lỗi mất hàng trên.
Khi ấn O thì ra P, khi ấn I thì ra O, khi ấn U thì ra I.... cả hàng trên bị lệch mất sáng bên trái 1 phím....
Mọi người giúp đỡ với nhé ! Thanks !

holitraco

Hôm nay mình mới kiêm được con HTC S620 mọi người cho mình biết thuộc dòng SP gì để mình tập uprom mới nha, thank mọi người trước!

PhamHien

Hôm nay mình mới kiêm được con HTC S620 mọi người cho mình biết thuộc dòng SP gì để mình tập uprom mới nha, thank mọi người trước!

máy của bạn thuộc dòng Excalibur bạn ạ

nhuthai

cho mình hỏi HTC S710 (SPV E650) thuộc dòng nào vậy bạn . phần mềm nó ở đâu sao mình tìm hoài ko thấy.cám ơn bạn nhiều

kiet_xu

cho mình hỏi HTC S710 (SPV E650) thuộc dòng nào vậy bạn . phần mềm nó ở đâu sao mình tìm hoài ko thấy.cám ơn bạn nhiều

Máy của bạn thuộc dòng HTC Vox nhé. Bạn có thể tham khảo cách up ROM tại link dưới. Còn về phần mềm thì máy của bạn cài được các game và soft từ WM5 trở lên. Bạn có thể vào box "SP- Ứng dụng và game" để xem
http://www.pdaviet.net/showthread.php?31574-HTC-VOX-UPDATE-SPL-%28USPL%29-1-16

http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?40-%E1%BB%A8NG-D%E1%BB%A4NG-GAME