• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC VẤN ĐỀ VỀ PREMITECH CONTACTS (DANH BẠ NHƯ iPHONE)

zalman

Hihi, xài êm lắm mà bạn :D. Mình khoái nhất là bộ lọc filter của nó ... Hơn hẳn trong máy nhiều :D

HIx cái đó dành cho ai có key thôi.Như mình thì lâu lâu vuốt vuốt vài cái cho đã mắt :|

oyeahhhhh

liệu giờ dăng ký mua có được ko mấy bạn,từ lúc dăng ký đến lúc nhận được khoảng nhiu ngày vậy ?

shadow141206

liệu giờ dăng ký mua có được ko mấy bạn,từ lúc dăng ký đến lúc nhận được khoảng nhiu ngày vậy ?

Hết rồi bạn ơi !!! Các bro đã ngưng, ko bán các key này nữa !!! Hình như càng ngày càng khó !!! Bạn muốn xài thì phải mua thẳng key của nó thôi !!! :(

lucky000

may quá ! tôi mua ngay từ đầu nên giờ không lo vụ key nữa! hồi xưa định bán con P9 đi vì cái danh bạ mặc định chậm quá, giờ dùng Prime tech vuốt một cái là tìm được tên em yêu ngay nên quyết định giữ lại dùng chơi!

zalman

may quá ! tôi mua ngay từ đầu nên giờ không lo vụ key nữa! hồi xưa định bán con P9 đi vì cái danh bạ mặc định chậm quá, giờ dùng Prime tech vuốt một cái là tìm được tên em yêu ngay nên quyết định giữ lại dùng chơi!

Bác nói vậy làm e thêm bùn :(