• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài đặt OLA cho Smartphone?

tthoa113

cụ thể là em thấy chương trình OLA chat cho điện thoại rất hay em muốn tải về sử dung nhưng ko biết nó có tương thích với các máy chạy HDH ko nửa pác nào rành giúp hộ em nghen, em đang xài con bavapen b800

PhamHien

cụ thể là em thấy chương trình OLA chat cho điện thoại rất hay em muốn tải về sử dung nhưng ko biết nó có tương thích với các máy chạy HDH ko nửa pác nào rành giúp hộ em nghen, em đang xài con bavapen b800

Thì bạn xem chương trình đó giứoi thiệu là hỗ trợ nhưng dòng máy nào? Màn hình ra sao...

kiet_xu

Ola là phần mềm định dạng .jar, muốn cài được phần mềm đó SP của bạn cần phải có phần mềm giả lập java. Nhưng Ola khi cài vào SP chỉ có chức năng chat thôi, còn các chức năng như chụp hình, gửi hình thì vô tác dụng. Với cả màn hình của bavapen là màn hình ngang chưa chắc đã cài được Ola

lilzorro

cài được. chát thoải mái nhưng không gửi hình với chụp đc thôi. với lại hơi bất tiện khi chát vì nó không hộ trợ bàn phím full qwerty

miraculous

đúng rùi, bàn phím bị lỗi với smartphone, hehe! ko đăng nhập đc vì ko nhập được tên thì làm sao chat dc nhỉ :))

tinhortien

xin chào mọi người. Đúng la bavapen p800 chat đc OLA nhưng mà ai hướng dẩn e thiết lập GPRS cho p800 với e thiết lập cho nó vào dc internet mà nó lại ko kết nối dc GPRS khi chạy OLA.
help help help !!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
cần hướng dẫn cài GPRS cho bavapen p800 mạng Viettel
xin cảm ơn . ai đọc bài viết mà có sử dụng smartphone bavapen p800 thi giúp e với e xin cảm ơn