• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài file _setup.xml ???

anhbocau

Tôi mới tham gia diễn đàn , có tải vài file _setup.xml ( ví dụ nhu cài Fonts....). Tôi không biết cách cài file dạng này , mong các bác chỉ dùm . Cảm ơn .
:(

lqulong

Tôi mới tham gia diễn đàn , có tải vài file _setup.xml ( ví dụ nhu cài Fonts....). Tôi không biết cách cài file dạng này , mong các bác chỉ dùm . Cảm ơn .
Tải về mà file dang .html tức là bạn tại bị lỗi rồi, mới chỉ tải đươc link của nó thôi! Không có cài được đâu, cố gắng thử lại hen! :D

Tom_codon

Super V.I.P

File đó là file ghi các địa chỉ cài đặt mà sao cài được hả bạn ???:-? :-? :-?

anhbocau

Re! XML file

Không phải đâu bạn à ! Tôi tải về file dưới dạng Winrar........sai đó giải nén ra được 3 file .
1/ _setup.xml
2/ 000Arial.001
3/ 0Arialbd.002
Cụ thể là vậy đó , tôi phải cài thế nào . Và 1 số file chương trình cũng vậy , chẳng hạn như Coreplayer .....
:-??

Huycl2507

Không phải đâu bạn à ! Tôi tải về file dưới dạng Winrar........sai đó giải nén ra được 3 file .
1/ _setup.xml
2/ 000Arial.001
3/ 0Arialbd.002
Cụ thể là vậy đó , tôi phải cài thế nào . Và 1 số file chương trình cũng vậy , chẳng hạn như Coreplayer .....
:-??

Nếu vậy thì đây là file cab.Bạn để nguyên file này (k giải nén) copy vào thẻ nhớ,rồi chạy trên PPC nha

Chúc bạn thành công

P/s: nếu làm như mình mà vẫn không cài đặt được,bạn thử Up lên để mình down về xem sao nha:)