• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cứu HD2 LEO (T- Mobile) up ROM của T-Mobile nhưng không lên nguồn?

kendytran1

E mới nhận 1 con HD2 LEO của T-moblie. em up rom của T-mobile nhưng bây giờ máy không lên nguồn. chỉ còn nhận driver QUAlCOM USB CDC MODEM 3100#3. hiện e không có cách nào để boot cả.BOX RIFF không nhận. Có bác nào cao tay chỉ e với.

PhamQuang

Manager
E mới nhận 1 con HD2 LEO của T-moblie. em up rom của T-mobile nhưng bây giờ máy không lên nguồn. chỉ còn nhận driver QUAlCOM USB CDC MODEM 3100#3. hiện e không có cách nào để boot cả.BOX RIFF không nhận. Có bác nào cao tay chỉ e với.

Máy còn vào Bootloader được ko?
Nếu đc thì vào Topic này:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?72615-links-ship-rom-wm65-cho-htc-hd2-leo#.UZtoBOsznxA

Tải đúng ROM T-Mobile về Up lại xem sao.

nó có nhận đc driver nhưng boot loader k đc. éo le cho e chỗ đó. bạn có cách nào k?
Bạn đưa máy về Bootloader và cắm cáp kết nối với PC, khi nào chữ Serial chuyển thành chữ USB thì bạn tiến hành úp rom nhé.

kendytran1

Bạn đưa máy về Bootloader và cắm cáp kết nối với PC, khi nào chữ Serial chuyển thành chữ USB thì bạn tiến hành úp rom nhé.
Nếu đưa về bootloader đc thì mình đâu có khổ thế này. đằng này k thể nào boot đc. mặc dù nó có nhận đc driver.híc!