• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách đổi đuôi từ vcf sang csv

dakhachdatinh

Bạn nào có phần mềm (Có key hoặc Crack) đổi đuôi từ vcf sang csv cho mình xin, cám ơn nhiều

Bạn ơi chủ đề thảo luận này mình chưa thực sự hiểu rõ ý. Bạn có thể nói rõ hơn được không?

dakhachdatinh

Bạn ơi chủ đề thảo luận này mình chưa thực sự hiểu rõ ý. Bạn có thể nói rõ hơn được không?
Nghĩa là mình muốn tìm 1 phần mềm để đổi đuôi danh bạ từ VCF sang CSV đấy. Mình đã tìm nhưng chỉ có bản dung thử, chỉ cho đổi 10 contacts thôi, mình đang cần phần mềm có key hoặc crack.

tphg1210

Nghĩa là mình muốn tìm 1 phần mềm để đổi đuôi danh bạ từ VCF sang CSV đấy. Mình đã tìm nhưng chỉ có bản dung thử, chỉ cho đổi 10 contacts thôi, mình đang cần phần mềm có key hoặc crack.

Mình đã thử dùng nhiều phần mềm để đổi rồi, nhưng nói chung đều bị lỗi sau khi chuyển đổi

bin0977998693

Bạn dùng trình quản lý danh bạ trên google đi.Nhập vào vcf ùi xuất ra csv.:)
Còn nhìu cách nữa như lấy 1 máy android copy danh bạ vào đó ùi dùng pm xuất ra file csv.Vd như snapea,Wondershare MobileGo,...