• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách dùng Cardreader qua BT với Treo 680

hoalam

Mình biết CT Cardreader có thể dùng qua BT với Treo 680. Mình đã tìm kiếm các hướng dẫn và mày mò hoài, nhưng vẫn không thực hiện được. Có Bác nào có kinh nghiệm trong vụ này làm ơn hướng dẫn cho mình được không? Cám ơn nhiều

hoalam

Trời ơi, các Bác mình đi đâu cả rồi mà không có ai giúp mình nhỉ. 4r này dạo này buồn quá, chẳng ai wan tâm gì cả :(:)(:)((

kookyky

Trời ơi, các Bác mình đi đâu cả rồi mà không có ai giúp mình nhỉ. 4r này dạo này buồn quá, chẳng ai wan tâm gì cả :(:)(:)((

Nếu còm của bạn có Bluetooth thì bạn phải cho nó detect cái Treo của bạn trước . Sau khi cho 2 cái pair với nhau được rồi bạn mở card reader lên, nhìn thấy cái dropdown arrow chọn BT connection . Vào phần hotsync manager chọn local. Sau đó sẽ hotsync được . Nếu mà kô được nữa thì let me know I will tell you more detail .
KKK