• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách H@ck máy ko cần k@y và cer cho Symbian ^3/Anna/Belle.

HIEU0168X

e63 hack thành công nhưng ko apply intall sever rp+ được, cài rompastcher 2.3 thì apply Open4all rp+ được, còn cài rompatcher 3.1 thì ko apply được, ai biết lỗi gì ko giúp với.

MinhThang

Manager
e63 hack thành công nhưng ko apply intall sever rp+ được, cài rompastcher 2.3 thì apply Open4all rp+ được, còn cài rompatcher 3.1 thì ko apply được, ai biết lỗi gì ko giúp với.

Mình nghĩ cái Rompastcher thì bạn có thể dùng bản nào cũng được, đôi khi bản 3.1 không tương thích cho máy của bạn thôi.

khacthuan9009

Sao mình làm đến chỗ cài Drweb 6.0 vào thì báo lỗi "ko thể cài đặt phần mêm đã có sẵn trong máy" trong khi máy mình chưa cài cái này bao giờ và mình cũng vừa mới fomat máy xong có ai có thể giúp mình ko hix :(

huuthuan1004

Sao mình làm đến chỗ cài Drweb 6.0 vào thì báo lỗi "ko thể cài đặt phần mêm đã có sẵn trong máy" trong khi máy mình chưa cài cái này bao giờ và mình cũng vừa mới fomat máy xong có ai có thể giúp mình ko hix :(

N8 cua minh moi up len belle phien ban moi nhat, ko the hack theo cach nay duoc, cai drweb no bao phan cai dat da co san. co a co cach nao khac ko? xin loi vi viet bai ko dau.

nguyenvanthin

sao mình không cài đc drweb thế? cài ra máy báo là không thể cài vì phần cài này có sẵn.vậy là sao thế? mình làm đúng như hướng dẫn mà.

hoangphuongqt27

sao mình chép file private nó không cho chép vào ổ nào hết. Nó báo no copying. Hình như trong ổ cứng có cấm chép với cái tên private. Ah2 minh down file về có thấy file nào la patches đâu bạn

dieuekv

em can anh giup

anh cho em link de em download QuarantineDriversLDD.zip... voi em ko biet tim o dau thank pro