• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách hard reset cho các dòng máy

thongkythuat

Reset cho O2XphoneIIm

Tắt máy lấy thẻ nhớ ra và gắn pin vô,bấm nút nguồn khoảng 2 giây và bỏ nút nguồn ra bấm liền 2 phím key bên trái phải ngoài cùng cho đến khi hiện lên chử format và bấm phím 0 và chờ nó fotmat,chúc vui=D>

thongkythuat

Reset cho Mpx 200

Tắt máy lấy thẻ nhớ ra và bấm nút màu xanh giử luôn và mở nguồn cho đến khi hiện lên chử fotmat và bấm yes,chúc vui=D>

tdmavth175

Tắt máy lấy thẻ nhớ ra và bấm nút màu xanh giử luôn và mở nguồn cho đến khi hiện lên chử fotmat và bấm yes,chúc vui=D>

Cách của bác chỉ đúng với WM2003 trở xuống thoai, bi h ng ta dùng WM2005 chứ ai lại dùng 2003=)), toàn bộ hệ điều hành đều bắt buộc fải cài trên thẻ nhớ. Rút thẻ ra thì làm j còn cái j để mà format, chỉ tổ đứng máy, tốn pinb-).

tkt3c

em sài con dopod 585 khi cài font tiếng việt nó báo là khởi động lại vậy mà khi khởi động lại nó đơ luôn không chạy đc nữa pac nào biêt chỉ em với

nghoangtienloc

Có bác nào bít hard reset cho HTC-S710 hôk. Cài chương trình nhìu nó nặng wé... remove dc ít àh h cho em nó đi lun là vừa hihi... bít chỉ mình với !!!thank u!!!

PhamHien

Có bác nào bít hard reset cho HTC-S710 hôk. Cài chương trình nhìu nó nặng wé... remove dc ít àh h cho em nó đi lun là vừa hihi... bít chỉ mình với !!!thank u!!!

Bạn có thể vào " Clear Storage" nhập pass 1234 vào là HR thôi!

boytrunghoa

Mình cài Font tiếng trung cho Q9H và font tiếng Việt cho dopod c720 đều bị lỗi font chữ ko lên đc màn hình khởi động.Ai bít cách Hard reset giúp mình nhé
Q9h At&t thì ko lên đc màn hình khởi động
Dopod c720w thì chỉ lên màn hình khởi động Window 6.1!!Chấm hết.Thank các bác nhìu

i_love_baby387

Để Hard reset máy bạn hãy tắt máy sau đó bấm và giữ đồng thời 2 phím softkey, bấm power đến khi màn hình sáng có thể bỏ tay được.

boytrunghoa

Bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể đc ko.Hic hic Mình thử hard reset mãi mà ko đc .HuHuHU:(

i_love_baby387

Bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể đc ko.Hic hic Mình thử hard reset mãi mà ko đc .HuHuHU:(

hướng dẫn chi tiết thế rùi mà;) Nếu hard reset mà máy vẫn không lên được thì bạn nên úp lại rom nhé, đảm bảo ok!

you2youto

huhu em xài cái ii450 toàn bị treo máy.không biết HR thế nào.bày em với.em toàn *#7370# à

haianh052010

cho e hoi cách hard reset của con S620 với
luôn tiện cho e hỏi chút luôn.
em muốn up rom con S620 này thì up rom nào là hợp lý nhất. e dang chạy bản wm 6.5 nhưng máy hơi chậm
nếu có hữong dẫn cụ thể cách up cho em cái. e ý định up mấy lần nhưng không bít :-?? up thế nào. đọc qua mấy gd thấy run tay was. ai có thể chỉ rõ cho em từng buoc cụ thể ko.cần nhwung soft ji thì cho em xin lun cái nha

e co con ss i325 thi Format thế nào
Để HardReset cho SS i325 bạn tắt máy sau đó nhấn và giữ đồng thời 2 phím trái và phải đồng thời bật Power, nhả nút Power trong khi vẫn giữ 2 phím kia, khi màn hình lên thì làm theo hướng dẫn trên màn hình...

bjmbjmboy

thử rùi mà ko đc giữ 2 phím trái và phải ngay sau chữ samsung hay là nút nào hả Pro

maxer9x

Rest cho Bavapen P800

bác nào bị unlock thỉ reset cái là hết ngay
giữ đồng 2 nút "HOME"(hình ngôi nhà) + "BACK" ( chú ý trên bàn pím nhé. không phải bên hông đâu) -> sau đó bấm nút nguồn .ok