• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Hard Reset HTC Touch Diamond???

chipmoru

Chào các bác, xin các bác giúp cho e vấn đề với ạ! Số là e mới nghịch ngợm cài đặt một đống phần mềm một lúc vào con máy. Giờ nó đơ luôn, nghịch đủ mọi cách tháo pin ấn chặt Soft Reset ... nó vẫn chỉ là soft reset, khởi động lại máy thôi. Vừa vào được cái font nền màn hình 4s,5s thì nó đứng yên treo luôn.
E tìm trong diễn đàn nhưng kô có mục Hard Reset đâu cả chỉ thấy Uproom nên bác nào tốt bụng chỉ dùm em một cái với nhá! Thk các bác nhiều nhiều !

giangp1

Nhấn và giữ phím power để tắt máy hoàn toàn.
Sau đó nhấn tổ hợp phím power + Volume-down và phím Action (phím action là phím giữa, joystick ý)

chipmoru

Cám ơn bạn nhé! Lúc mình post bài này lên, 5 ' sau đó mình chợt nhớ ra là có đĩa cài đặt hướng dẫn sử dụng của nhà sản xuất :d! Lấy ra đọc có cái đoạn bạn chỉ đó!
Dù sao cũng thk bạn nhiều nhé :)!