• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách khắc phục HTC Desire bị khởi động lại liên tục?

toniconan

Xin Chào Anh em trong Forum .máy HTC Desire bị khởi động nhiều lần liên tục ,tháo pin ra để nửa ngày thì hoạt đông bình thường sao đó vẫn tình trạng như cũ .Xin cho biết cách khắc phục .Chào Thân Ái !

Xin Chào Anh em trong Forum .máy HTC Desire bị khởi động nhiều lần liên tục ,tháo pin ra để nửa ngày thì hoạt đông bình thường sao đó vẫn tình trạng như cũ .Xin cho biết cách khắc phục .Chào Thân Ái !
Chắc bị lỗi rom rồi. Bạn Factory data reset lại xem sao. Nhớ backup lại những dữ liệu quan trọng trước khi thực hiện nhé.

toniconan

Cám ơn Anh trả lời bài viết ,tôi đã thử nối cáp USB với PC thì lại xãy ra hiện tương như trên .Máy hệ Âu Châu HBOOT1.02.0001 chưa Root.Chúc một ngày An Lành .

Cám ơn Anh trả lời bài viết ,tôi đã thử nối cáp USB với PC thì lại xãy ra hiện tương như trên .Máy hệ Âu Châu HBOOT1.02.0001 chưa Root.Chúc một ngày An Lành .
Bạn check mã CID rồi đưa lên đây. Ngoài ra bạn đưa các thông số trong HBOOT luôn. Cách check mã CID bạn vui lòng tham khảo tại đây nhé.

toniconan

Cám ơn Anh đã gời ý kiến tham khảo Cid máy của tôi là 02_102 .. Cám ơn Anh .Chào ...!

toniconan

Sau khi Boot Rom mới theo link hướng dẫn ,thi máy dừng lại ở hình Logo HTC không hoạt động được nữa. Các Anh có cao kiến gì xin cho biết .Cám ơn