• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách nhập Unlock Code cho NTT Docomo HT1100?

trungdung

Em mới mua 1 chú NTT Docomo HT1100 (Touch Dual, NEON100), e cũng mới mua code ở trang www.mobilefixed.com để unlock. Nhưng mà ko biết nhập code vào chỗ nào để unlock nữa, các bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với....:((
E đã lắp sim khác vào, nó hiện lên màn hình báo là Sim lock ko thể sử dụng được, với 1 chỗ để nhập số gọi cấp cứu (Rất giống màn hình của Softbank X01HT). E nhập code vào chỗ gọi số cấp cứu đó và ấn nút Dial, nó báo là không gọi được, hix.
Các bác nào đã có kinh nghiệm unlock bằng code của X01HT đời sau xin chỉ giúp chỗ em nhập code với, xin đa tạ

chicong000

các bạn ơi con s12ht(touch dual) giải mã được chưa??????? cho mình biết với cám ơn cả nhà nhiều......

sao ko ai trả lòi mình hết vậy cả nhà ơi..................................

PhamQuang

Manager
Em mới mua 1 chú NTT Docomo HT1100 (Touch Dual, NEON100), e cũng mới mua code ở trang www.mobilefixed.com để unlock. Nhưng mà ko biết nhập code vào chỗ nào để unlock nữa, các bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với....:((
E đã lắp sim khác vào, nó hiện lên màn hình báo là Sim lock ko thể sử dụng được, với 1 chỗ để nhập số gọi cấp cứu (Rất giống màn hình của Softbank X01HT). E nhập code vào chỗ gọi số cấp cứu đó và ấn nút Dial, nó báo là không gọi được, hix.
Các bác nào đã có kinh nghiệm unlock bằng code của X01HT đời sau xin chỉ giúp chỗ em nhập code với, xin đa tạ

Bình thường các bạn có thể mua Code tại Site sau:

http://www.imei-check.co.uk/nikiunlock.php

Người ta đòi các bạn nhập IMEI của máy, sau đó sẽ chuyển qua Email của bạn 1 file nào đó (có tên giống như IMEI máy của bạn).
Bạn tải
Mã:
http://www.imei-check.co.uk/NIKIv2Unlock.zip
của họ về, kết nối máy với PC và chạy file này, nó sẽ đòi nhập file của bạn....
Bạn cứ vậy mà tiến hành các bước là xong thôi.

vanhuemobile

các bạn ơi con s12ht(touch dual) giải mã được chưa??????? cho mình biết với cám ơn cả nhà nhiều......

sao ko ai trả lòi mình hết vậy cả nhà ơi..................................

HTC touch dual hầu như đều giải mã oki !