• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách sử dụng N9210i

arsenal777

em đang dùng con này.chảng hiểu sao h ko gửi tin nhắn được,mà khi mở màn hình trong ra cứ mở hếh thì đèn sáng khi mở to là đèn nên tắt đenn sì.em cũng thử fomat nhừn saoi không được.có bác nào dùng qua rồi ko hướng dẫn em với.em ở hn nếu muốn chạy lại phần mềm con này thì đến đâu được nhỉ.con này cổ rồi em sợ khó sửa
thanks các bác trước nhé.
các bác nhan giúp em với sáp ko chịu được nữa rùi:((

PDAMobile

mình có con 9210 mà ko biết cấu hình bằng tay để dùng GPRS mong được giúp
nick: ahatrieuanhf3 add nick làm wen trao đổi luôn heng

ghostonline

@Arsenal777: bạn xem lại phần storage của tin nhắn xem bạn chỉnh nó lưu vào đâu. Nếu bạn để máy lưu tin nhắn vào thẻ nhớ thì có nhiều lúc phần message bị lỗi và bạn không thể mở, gửi, soạn thảo sms được. Những lúc như thế phải khởi động lại máy mệt lắm. Còn cái lỗi màn hình thì mình chưa hiểu lắm là nó bị thế nào
@PDAMobile: 9210 không hỗ trợ GPRS đâu chỉ sử dụng được dial up wap (hiện chỉ có duy nhất dịch vụ wap 999 của mobile phone thôi). Dùng dial-up wap thì chậm cực kì và giá cũng cực chát nên đừng hi vọng. Nếu muốn xài lướt web thì nên nâng cấp lên 9300 hoặc 9500/9300i chúng nó có hỗ trợ GPRS, chưa kể 9500/9300i còn có wifi xài cứ gọi là sướng