• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Sync phần mềm tren Iphone khác FW

nadal1

Xin hỏi, mình có một phần mền phải trả phí, hiện tại đang cài trên iPhone 3gs FW3.1.3, giờ mình muốn chép qua iPhone 4 FW4.2, vậy thì phải làm sao ? 8-|8-|

AnhPheCT

Xin hỏi, mình có một phần mền phải trả phí, hiện tại đang cài trên iPhone 3gs FW3.1.3, giờ mình muốn chép qua iPhone 4 FW4.2, vậy thì phải làm sao ? 8-|8-|

Phần mềm trả phí đó Bạn dùng ID của Apple nào mua thì lấy ID đó đăng nhập lên cây iP4 sau đó tải free về. Bỡi vì mua 1 lần là dùng suốt đời cho tấc cả iPhone có chung ID. Hoặc Bạn có thể thuốc App đó chép vào iP4 mà cài...Cách thuốc App đã có nhiều trên Google hoặc vào Cydia tìm tải App "Crackulous 1.0.0.5 " mà thuốc xong lấy file *.ipa chép qua iP4 cài = InstallOus4 hay iFunBox.....!