• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Thay Đổi Màu Chữ Cho Themes Mãi Mãi.

datvietdatviet

Tình cờ vọc vạch themes mình tìm ra 1 cách save màu chữ của themes mãi mãi khi đã edit color bằng pm ColorEdit :D TẢI & HD SỬ DỤNG HERE
Cách làm rất đơn giản :
Ae chỉ cần cài pm nói trên và vào pm tìm tới theme muốn sửa màu chữ , sửa đc màu ưng ý ae thoát pm và vào xplore tìm thư mục
VD : theme của mình là !/private/10207114/import/6775dabd8bdcc7e0/themepackage.skn
chép ra ngoài sau đó dùng sisEditor bung file theme mà mình muốn sửa màu và thay thế file themepackage.skn cũ bằng file themepackage.skn mới vừa chép ra ngoài sau đó gói lại . Ok .thế là từ giờ 4mat máy install lại theme ae khỏi phải mất công vào ColorEdit sửa màu chữ rồi nhé :))
PS : nếu cao thủ nào biết rồi xin chém nhẹ tay :p

Chỉnh sửa cuối:

skullnice

Sau 1hồi mò mẫm mình đã cài thành công và rất ưng ý.Thank bạn rất nhiều vì mình kiếm phần mềm này lâu nắm rùi. :*)

vuilen8

Các bác có phan mem vibratecall có duôi jar không .
Nếu Có thì cho em với