• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Update firmware cho N9500?

tuilakhang

em đã search hết tất cả các web như pdavet,tinhte,nokia,ngay cả trang web lớn như ipmart-forum cũng ko có
ai biết chỉ em với

VUHEO

Cái này chỉ làm được khi bác có thiết bị BOX. bác chịu khó mang tới NCS hay Hồng Quang nếu bác ở TpHCM

ducdiep

Xin hỏi

Em đang dùng phần mềm Lịch vạn niên nhưng chưa đăng ký. Mong các bác cho em xin key. IMEI của em la3010967331. Cảm ơn các bác nhiều !

VUHEO

Cái này chỉ làm được khi bác có thiết bị BOX. bác chịu khó mang tới NCS hay Hồng Quang nếu bác ở TpHCM

NCS là Nokia Care Service, cái này có 2 chỗ tại sìgoòng: 3-2 và 2 bà T. Nơi khác hông biết, nhưng coi chừng mấy thằng này nhé, giá thì khoàng 450k. Hồng Quang là tiệm thiệt lớn cũng ở 3-2, ngay ngã bốn Sư Vạn Hạnh

tuilakhang

vào Hồng Quang là mình có thể tự update như trên sonyerissson shop trên đường Hai Bà Trưng hay là đưa cho người ta nếu vậy thì giá cỡ nhiêu vậy a

VUHEO

vào Hồng Quang là mình có thể tự update như trên sonyerissson shop trên đường Hai Bà Trưng hay là đưa cho người ta nếu vậy thì giá cỡ nhiêu vậy a

Nếu bạn tự làm được thì tiệm nào cũng có đợi gì 2 nơi ấy.
Giá thì tới thẳng đó hỏi luôn mình không rành.
Nếu bạn không dùng tới các giao tiếp không dây nhiều như Bluetooth và wifi thì có up lên firmware mới, bạn cũng chẳng tài nào cảm nhận sự khác biệt thể hiện trên máy. Nên, bạn suy nghĩ kỹ trước khi bỏ tiền úp