• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Uprom cho HP Ipaq data mesenger?

cutexikegirl

Em mới mua con HP Ipad data mesenger, nhưng em đã Shearch nhiều nhưng chưa biết cách uprom cho nó, xin nhờ các pác trên diễn đàn chỉ giáo dum em. Em mới dùng xin anh em chỉ giáo tỷ mỉ 1 chút Thank các Pro!!!! ( Các công cụ và xin hướng dẫn cách up)
Em muốn uprom vì tình trạng máy hay bị treo khi vào mạng bằng WiFi, nhiều lúc ko làm gì tự nhiên vào các mục ứng dụng hay bị đẩy ra ngoài, và cứ hiện thanh Start,nhiều khi thoát hẳn ra rồi nhưng thanh Start cứ tự động bật và tắt liên tục, pin dùng hơi kém . em cài Googlemap nếu có wifi thì vào rất tốt nhưng nếu ko có thì mất tín hiệu GPS.
Hiện tại máy em đang dùng Win6.1 Vodafone

Chỉnh sửa cuối:

tranvuhp

mình cũng đang dùng con này, tìm mãi mà không có ai hướng dẫn uprom gì cả, pda mà kô up rom thì chán wá, bác nào bro ra tay giúp anh em nhé. thank các bác

cutexikegirl

chao ban tranvuhp cả ngày tìm kiếm đã biết cách uproom rùi
nếu máy bạn là vodafone thì vàodown link này nhé
ftp://ftp.hp.com/pub/softpaq/sp43001-43500/sp43402.exe
bạn kết nối ĐT với máy tính bằng cáp USB, tiếp theo bạn mở file vừa down về và nó sẽ hướng dẫn bạn làm tiếp theo, chạy xong 100% là ok rùi đó
Chú ý khi chạy bạn đừng để máy tính về chế độ Stanby nha, mình vừa làm xong đó Chúc bạn thành công

tranvuhp

bạn up rùi ah, pin được lâu kô vậy, máy mình pin đc 2 ngày nghe gọi thôi, hơi yếu. còn ngich thì đc 1 ngày là cùng T-T