• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách xem TIVI trực tuyến mạng 3G của Mobifone?

hoangnam1002hn

Active Member
SAU KHI EM ĐANG KÝ XONG VÀO MÁY BẬT MẠNG 3G LÊN.NHƯNG KHÔNG HIẾU SAO KHI XEM TRỰC TUYẾN TRÊN TRANG WEB CỦA MOBIFONE ĐỀU BÁO LỖI{ NETWORK NOT AVAILABLE(FFFFFFF8)}.
EM XEM BẰNG CORE PLAYER KHI KÍCH HOẠT XEM TRỰC TUYẾN TRÊN TRANG CHỦ CỦA MOBILE FONE THÌ THẰNG NÀY TỰ CHẠY.LẦN ĐẦU TIÊN THÌ CÓ TÝ TIẾNG RỒI TỊT HẲN ĐẾN BÂY GIỜ VÀ ĐỀU BÁO LỖI NHƯ VẬY.
BÁC NÀO BIẾT CÁCH CÀI RỒI THÌ HƯỚNG DẪN EM VỚI.VÌ EM ĐĂNG KÝ Gói TV 30 RỒI.TRONG TRANG WEB CỦA NÓ KHÔNG THẤY CÓ HƯỚNG DẪN.EM CÁM ƠN RẤT NHIỀU

ahojmimi

nếu đã có 3G sao bạn không cài SKYFIRE và xem qua trang của VTC ? xin lỗi vì mình không ở trong nước nên không hiểu rõ về các gói thuê bao internet di động, nhưng bọn mình bên này vẫn xem tv trong nước bằng trình duyệt skyfire mà.

hoangnam1002hn

Active Member
em đã đăng ký rồi. tại lâu rồi không dùng pocket lên các phần mềm xóa hết rồi.em dùng bản win Mobile 6.5 bác nào có bản reaplayer tương thích với bản đó cho em xin với.bản đuôi cab thì càng tốt.cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ