• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách xóa avkon.dll trong c/sys/bin máy S60V5?

iamstven

ai giúp với....tìn trên mạng là muốn ẩn vạch pin và sóng máy s60v5 thì vứt file đó vào c:/sys/bin nhưng khi muốn xóa để hiện pin với sóng lại thì không xóa được ai hướng dẫn với...thanik :((
mình dùng 5530 fwc n97mini by over bên congnghe24h

ganang1234

ai giúp với....tìn trên mạng là muốn ẩn vạch pin và sóng máy s60v5 thì vứt file đó vào c:/sys/bin nhưng khi muốn xóa để hiện pin với sóng lại thì không xóa được ai hướng dẫn với...thanik :((mình dùng 5530 fwc n97mini by over bên congnghe24h
bạn đổi tên file avkon.dll đó thành tên j cũng đc,rồi reset lại máy dùng xplore xóa file vừa đổi tên là đc.

iamstven

xóa không được mà đổi tên lại được....hay thật...thank pro may quá...không cú phải flash máy thì chết

Radium

Moderator
ai giúp với....tìn trên mạng là muốn ẩn vạch pin và sóng máy s60v5 thì vứt file đó vào c:/sys/bin nhưng khi muốn xóa để hiện pin với sóng lại thì không xóa được ai hướng dẫn với...thanik :((
mình dùng 5530 fwc n97mini by over bên congnghe24h

mình có 1 cách nữa là chuyển file đó ra folder sys. reset máy rồi dùng xplore xoá:D