• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cafe ngày 22-03

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Lâu quá hỏng thấy kêu gọi cafe gì hết mà toàn alo với yahoo!!!

Thông báo 1 tiếng để đầu giờ chiều ngày 22 anh em mình cafe cái..

Không cần đăng ký... chỉ vào góp ý địa điểm thôi nhé .. ai có thời gian thì tham gia thôi

Ku tình làm OFF dzở wé :))

Tăng 1 : Theo lịch thì các thành viên trog động bóng PV sẽ đá xong lúc 12h vậy :

12h30 ngày 22/03 anh em làm 1 chầu cafe SOHO (104 Châu Văn Liêm)

Tăng 2: sau khi ngồi tám mỏi miệng thì khoảng 2h30 anh em mình :

Đến Quán La Cà ở Ông Ích Khiêm Q10 (gần chỗ SOHO) nhậu dzịt quay ^^

Tăng 3: ai kòn sức thì chơi , BK còn nhìu địa chỉ sẽ share sau khi đi tăng 2 , he heh he

Tình hình giá cả leo thang, anh em dằn theo mình ít nhất 200K nha , mang nhìu càng tốt

Edit by BatKid

XuanTruong

Super V.I.P
Offline để tư vấn cho Ku Tình mua iPhone 3G World các đồng chí nhé! Đang đi mượn LÚA nháo nhào vì MÁU quá roài!:)):)):))

BatKid

Super V.I.P
1 phát lên Soho Châu Văn Liêm đi , nhanh gọn lẹ , khi nào đi thì ới BK 1 phát :D

tinh_la_gi

Administrator
Soho toàn nhìn cặp cặp đi không càng tức ói máu...đổi địa điểm đi...mà thôi soho cho gần đường về nhà ... hihihi :))

NhatToai

Super V.I.P
Soho Châu văn Liêm hổng có nhiều cặp đâu,toàn "tin" không hà....
Nếu quyết định thì sms nhé.

hatay1991

em cũng muốn giao lưu với các anh
chác bữa đó uống cafe hẻm mất tiền vậy thank all

mylove182vn

Cafe buổi sáng đi mấy huynh, chiều đệ đi đám cưới rùi. Đệ xin đóng góp 1 quán cafe (quán này đệ hay uống lắm), ae xem xét nha: Cafe Benly, 7A/8 Thành Thái, P14, Q.10 (hẻm cây xăng quân đội trên đường thành thái đó).
Khi nào rút lại nhắn cho đệ biết nha:
Ym: mylove182nv
mobile: 0989986909

tinh_la_gi

Administrator
Mấy anh mấy chị mấy bác mấy chú phát biểu làm hết hồn không !!

+ Theo nghị quyết mới: không cần đăng ký
+ Theo chế độ XH xóa bỏ chế độ Bao Cấp
+ Theo phương chăm tự giác không kêu réo gây phiền hà người khác !!

Mọi hình thức làm trái với 3 nghị quyết trên được xếp vào hàng chóng phá buổi cafe này ... và sẽ bị "đối xử" theo đúng quy định của PV b-)

timhieu

làm hết hồn không !!

Có gì phải hết hồn vậy!!!
Mỗi người mỗi ý biểu quyết quán này quán kia, tóm lạ Bác chủ topic chỉ định quán cụ thể luôn là xong, để mọi người biết mà đến họp mặt!

HuynhThanh

Cho em góp ý: Quán Thủy Trúc ở Bình Thạnh! Không gian trống trãi, mát mẻ...

PhuongAnh

Hic đang định nhảy vào đăng ký thì đọc được 3 nghị quyết của chú em sợ quá chẳng dám vào đăng ký nữa :((

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
1 vé cho Thúy Vy, giờ đổi gió ngồi vỉa hè ngắm cho đã, vô soho vừa lạnh vừa ngộp, cafe sữa lại dở ẹc, bữa Sonden và mình kêu xong rồi bỏ lun

Kojiro

Super V.I.P
1 vé cho Thúy Vy, giờ đổi gió ngồi vỉa hè ngắm cho đã, vô soho vừa lạnh vừa ngộp, cafe sữa lại dở ẹc, bữa Sonden và mình kêu xong rồi bỏ lun

A màu đỏ này là chúa chê bai nè, có đi hay không mà la um sùm hả :p :))

MinhThang

Manager
Mấy anh mấy chị mấy bác mấy chú phát biểu làm hết hồn không !!

+ Theo nghị quyết mới: không cần đăng ký
+ Theo chế độ XH xóa bỏ chế độ Bao Cấp
+ Theo phương chăm tự giác không kêu réo gây phiền hà người khác !!

Mọi hình thức làm trái với 3 nghị quyết trên được xếp vào hàng chóng phá buổi cafe này ... và sẽ bị "đối xử" theo đúng quy định của PV b-)

Nghị quyết này mới ban hành chưa thực hiện.

Status
Không mở trả lời sau này.