• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cahoona.Games.Marble.Maze.v1.70.2.S60v3.SymbianOS9 .3.Unsigned

dongdieu

Down nhiều bài của các bạn trong PDAviet nên cũng áy náy hôm nay sưu tầm đc game này post lên cho mọi người(game cảm biến)
http://img524.imageshack.us/img524/3183/classicscreen1806053gx7.jpg

Marble Maze là một trò chơi mê cung có sử dụng các bộ cảm biến định hướng xây dựng bên trong một số điện thoại di động Nokia
(ít nhất là Nokia N79, N85 và N96). Trong trò chơi bạn kiểm soát một quả bóng bên trong một mê cung bởi chính thiết bị trong tay của bạn. Hiện nay, 40 Labyrinths khác nhau để giải quyết, và 3 quả bóng khác nhau, một quả bóng kim loại, một quả bóng cao su, và một quả bóng siêu Pingpong. Trong trò chơi bạn là để tiếp cận đối tượng cờ sọc, trong khi chơi cố gắng tránh những lỗ hổng trong những màn chơi . Trước tiên các màn là dễ dàng, nhưng họ nhận được một khi bạn khó khăn hơn trước. Trò chơi này đòi hỏi kỹ năng, tính chính xác, và quyết tâm, nó rất nghiền. Besttime ghi lại cho từng màn chơi, do đó, bạn cũng có thể cố gắng phá kỷ lục một khi bạn vượt là một màn.
Marble Maze các tính năng:

* Sử dụng dữ liệu cảm biến định hướng của điện thoại để kiểm soát chơi game
* 40 màn khác nhau
* Tạo và lưu các màn của mình (và chia sẻ với bạn bè)
* 3 quả bóng khác nhau, với thư bị trả lại khác nhau và ma sát (kim loại, cao su và bóng Pingpong)
* Tiết kiệm lần ghi cho từng màn
* Tactile phản hồi, bạn có thể cảm thấy bóng trúng tường
* Addictive game play
Nhấn thank để down ko nhấn thì thôi
http://www.mediafire.com/?nzthuzc1tzo

hakudo2408

Ko lẽ chủ thớt ko biết cái dòng 4rum imageshack cho sau khi upload ảnh thành công sao :| link hình thì die rồi

Auto

Nè.............

kykiske79

Các bác thử tìm game Ball Balance cũng chơi bằng accelerometer xem. Vào youtube search: "Balance N95" thấy game đó rất hay.

thanha1969

không có cảm biến nhưng sao n86 của mình chơi game này không cần phím chỉ cần lac lac là nó đi àh,thấy lạ nên mới hỏi :p

Game cảm biến dành cho dòng máy Nokia thế hệ FP2 có cảm biến trong đó có N86 của bạn!

z01222282682

Ay cha.vậy mà mình kô biết.thank bạn,mình onl dt nên ko thank dc.vậy cho mình hỏi luôn nha.mình có thể dow game hay pm cảm biến dòng FP2 này ở đâu vậy?