• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài android cho P535

ductan

Một trong những hệ điều hành "hot" hiện nay :D có bác nào đã đi tiên phong cài thử vào Aus P535 chưa ạ ? Cho chúng em "tín đồ của Asus " biết để đi theo với

phongnnd

Một trong những hệ điều hành "hot" hiện nay :D có bác nào đã đi tiên phong cài thử vào Aus P535 chưa ạ ? Cho chúng em "tín đồ của Asus " biết để đi theo với[/QUOT

Đó là một ý kiến khá thú vị nhưng theo mình biết thì hiện các tín đồ sử dụng con P535 như mình thì ngày càng ít đi nên các bác như Phạm Quang, Khắc Duy,... có lẻ cũng không thường dạo qua các diễn đàn P535, đó là theo ý kiến mình thôi nhưng sự thật mình cũng thấy là vậy vì trên trang Room cho P535 dạo này ít thấy ai trao đổi bình luận gì. Thật đáng buồn cho em P535 từng vang bóng một thời.

hungphutho

Mình đã thử cài android 2 lần cho con p535 không thành công nên nản :)
bác nào cài được thì vào đây thảo luận nhé