• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài đặt lại phần mền từ điển TMAdict 2.0

khuongdoan85

thẻ của mình sau khi 4mat cài đặt lại TMAdict 2.0 thì máy báo lỗi như sau: unable intalled, intaller : Alredy in use. Các bạn cho mình hỏi đó là lỗi gì vậy, luu ý mình đã 4mat thẻ thì kô thể Alredy in use được. ai bít trả lời dùm vì mình cần từ điển để học, hix...

chemi1209

thẻ của mình sau khi 4mat cài đặt lại TMAdict 2.0 thì máy báo lỗi như sau: unable intalled, intaller : Alredy in use. Các bạn cho mình hỏi đó là lỗi gì vậy, luu ý mình đã 4mat thẻ thì kô thể Alredy in use được. ai bít trả lời dùm vì mình cần từ điển để học, hix...

Bạn nói rõ hơn đi,4mat xong bạn cài lại thì ko báo như thế đâu,có thể bạn cài vào máy rồi!Or bạn vao E\SYSTEM\APPS\TMAdict 2.0 xóa cái này đi (nếu có)

coinguondng

cái này mình cũng từng bị rồi, sau khi 4mat thẻ bạn nên 4mat luôn cả máy bằng lệnh *#7370#

HOPLESS

Mình làm như các bạn đã chỉ,nhưng vẫn không cài đặt được là sao?Sau khi 4mat thẻ và 4mat máy, vẫn báo lỗi : unable intalled! Alredy in use.Mình cũng đã thử đổi thẻ rồi mà cũng không được.ai còn cách nào nữa không?

thanhminh08

Bạn dùng chương trình nào đó.(fexplore chẳng hạn) vào ổ C , đổi tên thư mục fonts thành tên khác là cài được ngay.
Khi cài xong thì ko đổi tên lại được, cứ để như thế khởi động lại máy
Một thư mục Font khác sẽ được tạo ra. sau đó xoá thư mục vừa đổi tên đi,cài lại font vào. mình cũng bị như thế đó
Hay bạn gỡ font đi rùi thử cài xem, mình chưa thử cách này.

anhcoj

Mình làm như các bạn đã chỉ,nhưng vẫn không cài đặt được là sao?Sau khi 4mat thẻ và 4mat máy, vẫn báo lỗi : unable intalled! Alredy in use.Mình cũng đã thử đổi thẻ rồi mà cũng không được.ai còn cách nào nữa không?

bạn 4mét bằng tổ hợp phím (*) + (3) + (calls)+ (power). Sẽ giải quyết vấn đề này đấy. Nếu vẫn chưa đc thì bạn down bản ... mới(bỏ bản đó đi). Sẽ ok
Posted via Mobile Device