• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài Gameloft như thế nào?

lemontree8x

các bác ơi em ko biết cài gameloft trên mobile của em như thế nào cả.giải nén ra ko có file nào có thể install đc cả.mong các bác chỉ giáo .!:(:)(:)((

LongXuyenBoy

bạn phải nói rõ là bạn dùng máy gì, down file gì, sis hay là jar? s60 chỉ chạy đc 2 file đó thôi, còn nếu như là 2 file đó mà vẫn ko install đc thì phải xem lại xem file đó có đúng phiên bản với HĐH của máy bạn ko nữa, cần giúp thì nói chi tiết ra mọi ng` mới giúp đc, nói chung chung thế sao ai bít mà giúp :|

lemontree8x

cam on pac.mấy file e giải nén ra toàn đuôi class thôi,với mấy đuôi linh tinh nữa.em dow từ diễn đàn này mà.!các bác ấy post trong khu vực s6v1+2 mà.máy em 6630.(s60V2)

minhkhoa2007

cam on pac.mấy file e giải nén ra toàn đuôi class thôi,với mấy đuôi linh tinh nữa.em dow từ diễn đàn này mà.!các bác ấy post trong khu vực s6v1+2 mà.máy em 6630.(s60V2)

Bạn cứ thử để nguyên file rar đó,sau đó rename lại thành jar rồi cài đặt xem sao.

Kojiro

Super V.I.P

Bạn đừng extract cứ xách file đó mà cài là ok!

neobabe

có nghĩa là down file nén về, extract 1 lần rồi chép lun cái file đã extract vào thẻ nhớ à,ko extract lần 2:-??

bạn down file về, ko cần extract ra.để nguyên vậy chép vào đt và cài như file sis.