• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài Theme cho N91,N73 không được

Status
Không mở trả lời sau này.

antuongkhophai

ai có biết lí do vì sao không?tùy từng theme các bác a.nhưng đa số là ra màn hình ngoài thì lại về nguyên trạng ban đầu

PhamQuang

Manager
ai có biết lí do vì sao không?tùy từng theme các bác a.nhưng đa số là ra màn hình ngoài thì lại về nguyên trạng ban đầu

Bạn cài Theme nào vậy?
Có tìm đúng Theme cho dòng S60 3rd không đấy?

Nếu đúng, sau khi cài Theme xong vào chức năng

Theme >>> tìm đến Theme vừa cài >>> Options >>> Apply >>> OK!!!

Khi đó Theme mới được kích hoạt và làm việc.

ThanhTrung

Khẳng định 1 lần nữa là có thể cài đc bạn à. Vấn đề của bạn bạn làm ko đúng cách thôi

nguyenpa

Super V.I.P
bạn có thể nói rõ hơn là khi thoát ra ngoài thì nó trở về nguyên trạng bang đầu là sao ko, cũng có khi minh cài themes cho n91, khi thoát ra ngoài thì hình nền là themes cũ, bạn thử cài themes xong reset lại máy xem, hay bạn vào themes chọn themes mình vừa cài -> edit -> wallpaper -> default xem nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.