• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Call Assistant - Phần mềm giới hạn cuộc gọi

truongk4

đây là soft dành cho s6v2 mừ pác. Em dùg N70, pạn em dùng 7610 hoặc N72 được hết mà!
Cách đây 5tháng,em tìm mãi trên 4r kể cả ở nứơc ngoài mà chỉ tìm được bản dùng thử này! Vào trag chủ của nóa thì không thấy gì nữa! chỉ có cách 4mat thôi các bác ạ!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Để việc kài đặt sau khi 4mat nhanh nhất,các bác nên copy phần C:\System\Data rồi 4mat xong mình lại paste trả lại!

Chỉnh sửa cuối:

vjpcoj

Member
Cách dùng full soft nay:theo như n70 cuả mình thì sau hết hạn dùng thử khi mình xóa file ca_tver20.dat tromg c/system/data thì mình lại dùng thử được thêm 15 ngày nữa.các bạn thử test xem sao nhé

daoquangsu

Cách dùng full soft nay:theo như n70 cuả mình thì sau hết hạn dùng thử khi mình xóa file ca_tver20.dat tromg c/system/data thì mình lại dùng thử được thêm 15 ngày nữa.các bạn thử test xem sao nhé

vậy có thể sử dụng phương pháp đóng băng như LCG photobook không nhỉ? Vipcoj test thử xem sao.

vjpcoj

Member
Không đóng băng được bác à.vì khi cài xong thì chưa có file ca_tver20.dat.khi nào chạy chương trình mới xuất hiện file này.khi đó read only nó vẫn đếm ngược thời gian bình thường

truongk4

Ui. Gian nan wá các bác nhỉ? các bác gắng khắc phuc nhé. Em quen 4mat rồi. Hjhj

truongk4

e đã test thử từ ngay hum wa nhưng tạm thời chưa co gì đáng tiếc sảy ra. đợi xem nào hihihihihh

hnthanh09

các bác cho hỏi tại sao khi tôi cài phần mềm này vào N70, thời gian đầu xài tốt, 1 thời gian sau thì không hoạt động được nữa? Thanks!

saodoingoi142

Moderator
các bác cho hỏi tại sao khi tôi cài phần mềm này vào N70, thời gian đầu xài tốt, 1 thời gian sau thì không hoạt động được nữa? Thanks!

Có lẽ phần mềm bạn đang dùng nó hết thời gian dùng thử nên không cho bạn dùng nữa đó.Bây giờ bạn hãy thử làm theo cách của thành viên này xem sao nhé!!!;;) :

Còn không thì bạn hãy gỡ bỏ bản này ra hết rồi Down lại bản đã Cr@ck của VIP quangdct ở bài viết #26 bên trên nhé!!!;;)

hung29kt

Các bác ơi, sao đa phần em vô tải về thì chỉ hiện trang toàn màu trắng mà không có j là thế nào nhỉ các bác. Em đã thử vô lúc này rồi vô lúc khác rồi mà vẫn thế. Các bác post lên Mediafire được không ạ? Thank các bác nhiều

binladen1206

Active Member
Các bác ơi, sao đa phần em vô tải về thì chỉ hiện trang toàn màu trắng mà không có j là thế nào nhỉ các bác. Em đã thử vô lúc này rồi vô lúc khác rồi mà vẫn thế. Các bác post lên Mediafire được không ạ? Thank các bác nhiều

Thời gian trước 4rum bị lỗi nên tất cả các tập tin đính kèm đều k down load được - link mới cho bạn!

http://www.mediafire.com/?xd6u2ifh1wt2tj6