• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CallLogPro 4.1.1 Việt hóa bởi AquaSta - Ứng dụng quản lý CallLog

AquaSta

Moderator

CallLogPro 4.1.1 Việt hóa

Yêu cầu: iOS 3.0 trở lên, cài đặt sẵn mobilesubstrate từ Cydia

CallLogPro là ứng dụng cho phép bạn quản lý nhật ký cuộc gọi trên iPhone. Khả năng hiển thị chi tiết và quản lý dữ liệu giúp bạn nắm thông tin nhật ký cuộc gọi đầy đủ nhất. Chức năng quản lý dữ liệu cho phép bạn sao lưu/phục hồi nhật ký bất cứ khi nào bạn muốn. Quản lý nhật ký theo liên lạc hoặc theo ngày. Hiển thị chi tiết và phân loại rõ ràng. Xóa nhật ký từng liên lạc hoặc xóa nhật ký theo phân loại cuộc gọi đến/gọi đi/gọi nhỡ, ngoài ra còn có tính năng tự động xóa nhật ký theo thời gian định trước
Còn nhiều tính năng đang đợi bạn khám phá.

Phiên bản Việt hóa còn hai mục nhỏ còn string English mình đã dịch nhưng chương trình không nhận, các bạn chờ bản sau có thể sẽ thay đổi.

Download: http://www.mediafire.com/?l0bm8b20iy88u7m

Ứng dụng đã cr@ck bởi iCracker
Việt hóa bởi Aqua Sta

huynhminhhung

cảm on bác AquaSta đầu năm chúc bác và gia đình mạnh khỏe , phát tài ...
mình cài bản này vào nó bắt phải mau ngay mà bác ? đã cr@ck rồi sao nó còn bảo mua ? nếu không mua thì không vuốt để xóa được bác à .
máy mình 4.2.1

AquaSta

Moderator
cảm on bác AquaSta đầu năm chúc bác và gia đình mạnh khỏe , phát tài ...
mình cài bản này vào nó bắt phải mau ngay mà bác ? đã cr@ck rồi sao nó còn bảo mua ? nếu không mua thì không vuốt để xóa được bác à .
máy mình 4.2.1
À bạn ơi nó có hỏi vậy 1 lần, bạn dùng thấy thế nào rồi, chúc bạn năm mới sức khỏe, tài lộc, vạn sự như ý

huynhminhhung

Minh dùng thấy bản này chưa được cr@ck còn hạng chế nhiều chức năng lắm . Phần VH thì khá rõ ràng, dễ hiểu . Nếu bản này cr@ck tổt thì dùng rất hay , hay hơn nhiều so với mobilelong 4.0 .

AquaSta

Moderator
Đã có bản cr*** chuẩn nào chưa các bác ơi?..........
Không dùng thì thôi, đã nói là cr mà hỏi lắm, ko cr tôi đi post làm gì, mất công việt hóa cho rồi lại còn hỏi này hỏi nọ

huynhminhhung

mình cũng đang mong có bản chuẩn đây .
hiện giờ chưa có bản cr*** nào chuẩn cả . kể cả bản Tiếng Việt và tiếng Anh (dùng trên 4.2.1 chưa chuẩn đâu bác AquaSta a. Mình vẫn đang xài đây . nó cứ hỏi tới hỏi lui luôn thôi !)

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
mình cũng đang mong có bản chuẩn đây .
hiện giờ chưa có bản cr*** nào chuẩn cả . kể cả bản Tiếng Việt và tiếng Anh (dùng trên 4.2.1 chưa chuẩn đâu bác AquaSta a. Mình vẫn đang xài đây . nó cứ hỏi tới hỏi lui luôn thôi !)

Mình dùng bản này 4.1 chẳng có vấn đề gì cả, phần mềm này được cr@cker rất giỏi tên nick là iCracker bẻ khóa, cùng với những phần mềm thuộc hàng cực khó hiếm có người cr@ck được như iBlacklist, iProtect, DisplayRecoder.

Dao2nd

Bác Mod đã cài trên OS 4.2.1 chưa vậy? Trước tiên rất cảm ơn bác đã có công việt hóa cho ae. Mình là ng dùng đã cài cả bản trên Cydia và link bạn của bác nhưng cả 2 vẫn đòi đăng ký. Chắc ít nhất k phải 1 mình mình bị như thế nên mới hỏi còn Mod khó chịu với thắc mắc thì tùy bác!:-?

AquaSta

Moderator
Bác Mod đã cài trên OS 4.2.1 chưa vậy? Trước tiên rất cảm ơn bác đã có công việt hóa cho ae. Mình là ng dùng đã cài cả bản trên Cydia và link bạn của bác nhưng cả 2 vẫn đòi đăng ký. Chắc ít nhất k phải 1 mình mình bị như thế nên mới hỏi còn Mod khó chịu với thắc mắc thì tùy bác!:-?
Sorry bạn nhiều khi mệt mỏi hơi khó chịu :D
Không hiểu sao mình cài trên 3GS 4.1 chạy full còn trên 3G 3.1.3 thì ko
Có lẽ do cr@cker cũng chỉ thử nó trên 4.1 và có thể phần mềm này với mỗi bản fw nó có khác

AquaSta

Moderator
Đã test lại với 2 máy: iPhone 3GS iOS 4.3.3 và iPhone 4 iOS 4.3.3 chạy bình thường, đầy đủ không yêu cầu đăng ký