• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cảm nhận của bạn khi là thành viên của pdaviet?

gautruc_baby

Lần đầu tiên bạn đến với pdaviet bạn cóa cảm nhận gì?????? và khi đã là thành viên của PDAVIET bạn cóa cách nhìn khác về PDAVIET không??????????

Một thế giới vui tươi , sôi động , hào hứng ,đầy niềm tin , sức sống ...hay bạn nhằm mục đích đễ giao lưu học hỏi , khám phá ra nhiều điều mới mẽ trong cuộc sống của bạn chăng???.... Hãy cảm nhận và bày tõ tình cảm của bạn khi đến với PDAVIET nhé!!!!!!!!!!!!!

:D:D:D:D Nếu SPAM hãy SPAM nhiệt tình nhá bạn:D:D:D:D:D

:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

tinh_la_gi

Administrator
Hix ... ghét topic này khủng khiếp luôn ... nick mình nằm trong top 10 thành viên đầu tiên - cái thời "Khai Thiên Lập Địa" thì làm sao "củm nhận" được nhỉ ~X(

anhchanbonmat

Hix ... ghét topic này khủng khiếp luôn ... nick mình nằm trong top 10 thành viên đầu tiên - cái thời "Khai Thiên Lập Địa" thì làm sao "củm nhận" được nhỉ ~X(

Thì anh resh về 0 đi rồi cảm nhận =))=))

JongZiZi

Hí hí, có người ko đc cảm nhận kìa. hí hí.

Chú Tình có 1 cái cảm nhận mà ít ai có.
Cảm nhận mình đc là: Khai Quốc Công Thần, Công Thần Lập Quốc.

Đâu fải ai cũng có. Phải ko chú TLG :)

pethuylovely

khi đã là 1 thành viên pda thủy rất vui ,từ ngày đầu vào đây đã có cảm nhận là mình sẽ không cô đơn vì mỗi lần pùn đều cóa mọi người chia sẻ và an ủi ,................................
thanks tất cả mọi người ,chúc tất cả mọi người luôn hạnh phúc và vui vẻ ,tràn đầy sức sống
;;);;);;);;);;);;);;):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
một nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ , nào mọi người hãy cùng nhau cười
mỗi khi có chuyện j pùn hãy cười lên mọi chuyện sẽ qua thôi

ducbang1907

Mình thấy diễn đàn rất sôi nổi,từ ngày vào diễn đàn đỡ "gà" về công nghệ hơn :))
Nhất là việc mình làm quen đc với ông hàng xóm cách nhà vài bước chân :| 2 anh em dùng n97,cách nhà nhau vài bước mà ko bao giờ giao du cả :))
nhờ pdaviet và cái ava của mình mà ông ý nhận ra mình. thế là bây giờ 2 thằng suốt ngày đánh đu với nhau. thật là bất ngờ và thú vị =))

pulukute

OH ,CẢM NHẬN CỦA TUI LÀ PDA VERYGOOD
VUI VẺ ,VUI TƯƠI ,GẶP GỠ NHÌU BẠN
;;);;);;);;);;);;);;);;)

gautruc_baby

ở đây đúng là một thế giới đầy niềm vui và bất ngờ....:)) lúc trứoc khi thấy pethuylovely đăng kí vào làm thành viên pdaviệt thj mjnh cảm thấy nó cóa sự nhàm chán...nhưng từ khi mjnh là thành viên thj ôi!!!!!!!!!! thật tuyệt ....lúc nào cũng vui vẽ và biết dc nhju thông tin hơn.vã lại ace cũng thật nhiệt tình nữa..kakakakaka....trời!!!! thậm chí mjnh rất ghiền lên mj cái topic we!!!! một ngày hok lên là bùn mún chjt!!!!:D....:D:D:D:D

oldpapa

buồn lắm các bác ah !!!!! toàn topic dành cho máy xịn,phổ biến thôi ,LG,SS,BB ...hàng phổ thông chả có gì cả :((

TruongHan

Super V.I.P
ở đây đúng là một thế giới đầy niềm vui và bất ngờ....:)) lúc trứoc khi thấy pethuylovely đăng kí vào làm thành viên pdaviệt thj mjnh cảm thấy nó cóa sự nhàm chán...nhưng từ khi mjnh là thành viên thj ôi!!!!!!!!!! thật tuyệt ....lúc nào cũng vui vẽ và biết dc nhju thông tin hơn.vã lại ace cũng thật nhiệt tình nữa..kakakakaka....trời!!!! thậm chí mjnh rất ghiền lên mj cái topic we!!!! một ngày hok lên là bùn mún chjt!!!!:D....:D:D:D:D
Biểu hiện của người nghiện giai đoạn đầu đó mà >:).... từ từ rồi cũng nghiện nặng như mọi người trong này thôi :(8-|=))
buồn lắm các bác ah !!!!! toàn topic dành cho máy xịn,phổ biến thôi ,LG,SS,BB ...hàng phổ thông chả có gì cả :((

Mấy dòng đó hệ điều hành cơ bản nhất rồi,xài là chính,tính năng kỹ thuật đâu nhiều

JongZiZi

Mình cảm nhận đc khi là mem của PV, đó là mùi men bia bốc lên hàng ngày. :))

saodoingoi142

Moderator
Không hiểu sao cảm nhận lần đầu tiên khi đến với PDAViet thì mình đã thấy như đã thành viên,là người con của Ngôi nhà PDAViet rồi...!!!Đây chính là cái nôi của tôi về kiến thức Mobile nói riêng và các công nghệ thông tin khác nói chung...!!!Đồng thời giúp mình phát triển và nhân rộng hơn về mối quan hệ bạn bè,đồng nghiệp,kĩ năng ăn nói_giao tiếp...v.v...!!!Và sau này mình càng yêu thương và muốn gắn bó suốt đời với Ngôi nhà thứ 3 này!!!;;)_Tóm lại ko có gì để tả nổi cảm xúc đang dâng trào trong tôi!!!_"PDAVIET MÃI TRONG TÔI!!!"

saodoingoi142

Moderator
Mình cảm nhận đc khi là mem của PV, đó là mùi men bia bốc lên hàng ngày. :))

Điều .../Khoản .../Chương..._Cấm các thành viên vào Diễn đàn khi con người có nồng độ cồn trên 99,9%=)) Cẩn thận nhé anh em...!!!;;)=))

kiểu này sát phạt nhau dữ lắm nè =))

Còn phải hỏi,chắc "đô" cao lắm đây!!!;;)_Thôi thì "tuy mình ko cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn"_Ặc!!!X_X:p

a ui mùi men này là men gì đê hở a nó cóa mùi ya ua hok =))=))=))=))=))

Ko có mùi men ya-ua nhưng lại có mùi thơm của "một người say" em à!!!;;):p