• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera của touch viva bị lỗi!

Status
Không mở trả lời sau này.

fxlifan

Máy của em khi bật camera lên thấy rất nhòe. nhưng khi chụp hình và xem lại ảnh vừa chụp thì lại không thấy nhòe gì cả. các bác có biết tại sao không. chỉ em với. thank!

không ai giúp em sao

connguatrang

up thử cái rom xem sao bác ah` , chứ camera của viva chụp đêm em thấy rất okie lun

fxlifan

em mới up rom 6.5 V24 của bác Phạm Quang mà. hay rom này bị lỗi camera nhỉ?

em mới up rom 6.5 V24 của bác Phạm Quang mà. hay rom này bị lỗi camera nhỉ?
Bản này không bị lỗi camera đâu. Bạn thử úp bản rom ship chính gốc xem sao... Camera khi chụp thì nhòe nhưng ảnh không nhòe là được, chỉ sợ lúc chụp thì nét mà khi xem lại ảnh thì nhòe mới sợ chứ...:p

fxlifan

cảm ơn các bác. nhưng sao khi em hardreset lại thì camera lại không bị nhòe. dùng 1 vài hôm thì lại bệnh cũ tái phát.chán quá. hay bị virus hả các bác

cảm ơn các bác. nhưng sao khi em hardreset lại thì camera lại không bị nhòe. dùng 1 vài hôm thì lại bệnh cũ tái phát.chán quá. hay bị virus hả các bác
Làm gì có virut hả bạn...Úp lại ship rom xem thế nào đã..:-?

Status
Không mở trả lời sau này.