• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CAMERA TRƯỚC CỦA ATOMLIFE

tampham

các bác cho hỏi mình dùng camera trước của atom life sao nó có màu hồng vậy, ý mihf là chổ nào có màu tối thì chổ đó màu hồng, cứ như màu hồng thay cho màu đen vậy:-?:-??

TL15

Bạn có thể vào phần cài đặt Camera làm theo theo các bước sau: Vào mục Advanced sau đó chỉnh mục: Colour về chế độ Full Color
White Balance về chế độ Auto

tampham

Bạn có thể vào phần cài đặt Camera làm theo theo các bước sau: Vào mục Advanced sau đó chỉnh mục: Colour về chế độ Full Color
White Balance về chế độ Auto

cảm ơn bác, nhưng mặc định đã là như vậy rồi còn chỉnh gì nữa, nó vẫn màu hồng bác à:(

hoaiphamthanh

do hỏng mắt thôi,máy mình cũng thế này,chả hiểu sao,ngắm thì rõ đẹp,chụp thì bị nhòe màu

cakiem123

Có bác nào gặp tình trạng khi chụp đèn led của camera kứ sáng lờ mờ mãi ko tắt không?

tampham

hình như đây là bệnh của atom life, chắc phải can thiệp vào phần cứng, thôi bác cws dùng vậy đi,