• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần bản ROM WM5 cho SamSung i607?

LOCKY

Em nâng cấp lên bản WM6 thấy xài chạy quá bây giờ muốn chuyển về WM5. Ai có bản rom của WM5 không giúp em với

haunt

Cac bac cho em hoi mot teo.
EM vua moi mua con I607 cho 63 Nguyen Khuyen, ve nha dung thi luc duoc luc khong, song van 3-4 vach nhung goi chang duoc ma cung khong nhan duoc cuoc goi. chieu nay mang ra hang ong 63 NK bao mang ra 40A Giai Phong, gap ong ky thuat phan mot cau la do mang Mobile Phone dang nang cap len 3G nen bi vay, no con bao minh chiu kho ton it tien len bon SamSung no lam cho, the moi dau chu, lo mua roi gio chang biet keu ai. Lan sau em quyet khong mua may cho the nay nua.
Co bac bao co cao kien gi chi giup em voi.
Cam on nhieu!

panrai

Super V.I.P
lần sau nhớ viết tiếng việt có dấu dùm mình nhe bạn,bạn thử sim khác thử xem có gọi đc ko,chứ bạn mua máy mới thì cón BH thì họ phải BH dụ nầy luôn chứ,bạn làm thử xem sao còn ko đc thì đem ra họ đi vì máy mình mua chưa đc tuần mà

haunt

Cảm ơn bác,Vina thi dùng ngon không sao cả. Chỉ mỗi tội mobile là bị tậm tịt thôi bác ah, luc dc lúc không. Mà em đang dùng Mobile mới đau chứ.
Em mang ra rồi nhưng anh kỹ thuật phán một câu là do mang Mobile đang nâng cấp lên 3G, chỉ bảo hành máy hỏng hóc chứ cái này thì chịu. EM kkhoong biết có đúng như vậy không??
Samsung I607, hàng AT&T