• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần biết N9110i thuộc dòng máy nào :(

duongtran

em đang có một chú N9110i nhưng em không biết nó thuộc dòng máy nào các cao thủ có thể giúp em được không ạ

duongtran

thanks bác sao anh em ít dùng mấy cái máy này thế nhỉ em tìm mãi mà không thấy ai nói gì về dòng máy này cả

Kojiro

Super V.I.P
thanks bác sao anh em ít dùng mấy cái máy này thế nhỉ em tìm mãi mà không thấy ai nói gì về dòng máy này cả

Do máy này bây giờ là "hàng độc" nên cũng ít người dùng và do ứng dụng dành cho nó ít quá nên cũng khó bạn à!

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvansang

Well-Known Member
cái này thuộc S80 đời đầu chứ ko phải là S40 đâu ạ! bây giờ mà xài cái này nữa thì..... lạy chúa Amen !!!!

duongtran

thế mới bó tay chứ em đang kiếm phần mềm cho nó mà không biết kiếm ở đâu tại nó cổ quá rồi và cũng ít người dùng quá bác có biết chỗ nào tài được ứng dụng hay phần mềm cho dòng máy này thì chỉ cho em với

Taki7610

Unlock_GSM
thế mới bó tay chứ em đang kiếm phần mềm cho nó mà không biết kiếm ở đâu tại nó cổ quá rồi và cũng ít người dùng quá bác có biết chỗ nào tài được ứng dụng hay phần mềm cho dòng máy này thì chỉ cho em với

Bạn cứ thử các ứng dụng Java<gồm các soft-game...>trên các các khu vực ứng dụng xem "máy có chạy không?">nếu máy "màn hình trắng đen thì ....căng đấy:))".