• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần các bác giúp đở về hàng cổ O2 XDA II , Cable USB

zki123

Em vừa mua được 1 con O22 chạy wm2003 , em đang muốn nâng cấp lên wm6 hay wm 6.5 nhưng ngặc nổi không mua được cable usb của nó , chạy ra pinsac.net tại lê hồng phong thì họ đưa cho 1 đống dây O2 XDA nhưng cấm thử chục sai cả chục . Em xin hỏi có bác nào còn cable usb của em nó cho em mua lại hoặc là bác nào nhận up rom em sẻ đem qua ngay và xin hậu tạ . Thank

Em vừa mua được 1 con O22 chạy wm2003 , em đang muốn nâng cấp lên wm6 hay wm 6.5 nhưng ngặc nổi không mua được cable usb của nó , chạy ra pinsac.net tại lê hồng phong thì họ đưa cho 1 đống dây O2 XDA nhưng cấm thử chục sai cả chục . Em xin hỏi có bác nào còn cable usb của em nó cho em mua lại hoặc là bác nào nhận up rom em sẻ đem qua ngay và xin hậu tạ . Thank
Hàng này thì quá cổ rồi...:D Bạn thử các cáp USB của các máy Samsung ngày xưa (máy gập) thì được đấy bạn.

zki123

Hàng này thì quá cổ rồi...:D Bạn thử các cáp USB của các máy Samsung ngày xưa (máy gập) thì được đấy bạn.

Thank Bro ,không đuợc luôn rồi , khổ cái đam mê đồ cổ quá , tiện đây còn Bro nào còn mấy con WM dư vứt cho em cái , em ở HCM