• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ(tạo nền Trong suốt)

manhtuanpda

Mình xin anh em PDV mách giùm cánh tạo nền trong suốt. Mình đã xài ID 1.36j rồi mà ko thể tạo ra nền trog suốt được. Ai biết dùng công cụ gì để tạo được nền trog suốt thì mách giùm mình với. Cảm ơn nhiều nhé!

Posted via Mobile Device

Caominh171

Mình xin anh em PDV mách giùm cánh tạo nền trong suốt. Mình đã xài ID 1.36j rồi mà ko thể tạo ra nền trog suốt được. Ai biết dùng công cụ gì để tạo được nền trog suốt thì mách giùm mình với. Cảm ơn nhiều nhé!

Posted via Mobile Device

Dùng Photoshop đi bạn, làm rất OK

manhtuanpda

Dùng Photoshop đi bạn, làm rất OK
mình xin cảm ơn caominh nhiều nhé. Nhưng mà dùng potoshop khi đổi đuôi nó lại mất trog suốt. Mình cũng test rồi. Hay có cách nào khác caominh? Giúp mình zới. Thanks!

Posted via Mobile Device

anhcoj

Mình xin anh em PDV mách giùm cánh tạo nền trong suốt. Mình Cũng đã xài ID 1.36j rồi mà ko thể tạo ra nền trog suốt được. Ai biết dùng công cụ gì để tạo được nền trog suốt thì mách giùm mình với. Cảm ơn nhiều nhé!
Posted via Mobile Device
Với cái Image Designer thì ko thể tạo nền trong suốt đc bạn à. Mình cũng test rất kĩ rùi,chỉ đc nền trắng thôi.Kể cả ID 1.36j đã fix nhưng chưa đc.Xài potoshop thui.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device