• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ về chương trình ACM?

tranhaiquan

HIC KHÔNG HIỂU sao mình cài chương trình ACM BẢN VIỆT HÓA hoặc bản tiếng anh vaO máy nokia n70 me khi cài xong chương trịnh ,thiết lập chế độ chặn cuộc goi sau sau đó đem ra tét thử thì vẫn thấy gọi được bình thường o hề chặn được gì cả ,
khi vào trở lại MY OWN trong dt để vào lại chương trình thì o thấy icon của ACM đâu nữa va o thể tìm được mà vào lại chương trình trong khi cái biếu tượng của ACM ngoài màn hình (hình cái dt goi) vẫn còn
mình thử vào intals nó đi nhưng o được máy báo ứng dụng đang chạy
khởi động lại máy thì lại xóa được .mình đã thử xóa và cài lại nhưng lần nào cũng vậy
mong các bạn chỉ giúp nhé

thanhnamst89

dùng chương trình # đi bạn, mình cũng bị như bạn đó, xong làm mọi cách ko được, thiếu mỗi là đi cài lại hệ điều hành

panrai

Super V.I.P
HIC KHÔNG HIỂU sao mình cài chương trình ACM BẢN VIỆT HÓA hoặc bản tiếng anh vaO máy nokia n70 me khi cài xong chương trịnh ,thiết lập chế độ chặn cuộc goi sau sau đó đem ra tét thử thì vẫn thấy gọi được bình thường o hề chặn được gì cả ,
khi vào trở lại MY OWN trong dt để vào lại chương trình thì o thấy icon của ACM đâu nữa va o thể tìm được mà vào lại chương trình trong khi cái biếu tượng của ACM ngoài màn hình (hình cái dt goi) vẫn còn
mình thử vào intals nó đi nhưng o được máy báo ứng dụng đang chạy
khởi động lại máy thì lại xóa được .mình đã thử xóa và cài lại nhưng lần nào cũng vậy
mong các bạn chỉ giúp nhé

đã chã lời cho bạn ở đây rồi http://pdaviet.net/showthread.php?t=20227

tranhaiquan

SAO LẠI TẠO THÊM CÁI link mới là sao bạn nhỉ mình chưa hiểu
mình đã tạo 1 cái lịc mới đặt tên là o nghe
rồi mình thử add 1 sô dt vào
đạt chế độ từ chối cuộc gọi từ danh sách đen -chọn danh sách đen là o nghe ...
thế mà có đựoc đâu