• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp Font tiếng Việt cho N7710

Vipboy86

các pác giúp em cái fonts cho 7710 với . em vào web bị lỗi font . các pác làm ơn hướng dẫn em cách cài đặt và quan lí fonts tv . thanks ! nhiều các pác !

Taki7610

Unlock_GSM
các pác giúp em cái fonts cho 7710 với . em vào web bị lỗi font . các pác làm ơn hướng dẫn em cách cài đặt và quan lí fonts tv . thanks ! nhiều các pác !

Của bạn đây,cài vào rồi thì reset máy lại nhé

dothanhtrang

bác taki7610 ơi sao em down fon của bác mà không được vậy? bác xem lị hộ em cái link với, cảm ơn bác nhiều

phong3i

cám ơn 7610 nhiều nhiều nha!thông tin của bạn that sự hữu ích cho mình.Thks...

chelsea12a

cho mình hỏi với, không hiểu sao mình đã cài vầo rồi, khới động lại rồi vậy mà khi vào phần mềm M-dict để tra từ điển, vẫn bị lỗi ô vuông, kể cả Emap 2.02 cũng vậy, vẫn bị lỗi ô vuông

kennylenguyen

các bạn chỉ giùm mình cách rỏ ràng cài sao mà ko còn bị lỗi ô vuông nữa đi thanks thật nhiều

thanhtungsx

các bạn chỉ giùm mình cách rỏ ràng cài sao mà ko còn bị lỗi ô vuông nữa đi thanks thật nhiều

File cài đặt cho phông chữ là file sis mà bạn , bạn cứ cài đặt vào máy bình thường , sau đó khởi động lại máy bạn nhé ;)