• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần hiểu về sign và unsign!

Status
Không mở trả lời sau này.

Goldragoons

Tìm wai mà kô thấy nên mạn phép hỏi mấy bro là signed và unsighned là ji:(.
Và làm cách nào để sighned và unsighned. Mình đang mới mua em P990i nhưng kô biết ji:p. Mong các bro tận tình chỉ giáo.
Thanks=D>

Kojiro

Super V.I.P
Và làm cách nào để sighned và unsighned. Mình đang mới mua em P990i nhưng kô biết ji:p. Mong các bro tận tình chỉ giáo.
Thanks=D>

Như thế này nha bạn! Đơn giản lắm!
Ví dụ có 1 cái hợp đồng muốn có hiệu lực thì 2 bên đối tác phải cùng ký tên (sign) vào bản hợp đồng đó. Tương tự, cái ứng dụng bạn muốn cài vào máy cũng cần phải ký tên (sign) để có hiệu lực. Đa số các ứng dụng được chia sẻ đều chưa được ký tên (unsign) vì vậy mình phải ký tên (sign).

Để biết cách ký tên (sign) mời bạn vào đây đọc nhé!

Thân ái!

CongVoi

Super V.I.P
Thanks=D>

Không bít thì phải hỏi mà,hok ai mắng bạn đâu,cứ hỏi vô tư,người nào bít sẽ trả lời giúp bạn mà.Signed tức là đã đăng kí rồi,còn unsigned thì chưa đăng kí,cần phải đăng kí(tức là phải sign đó).Còn việc tạo ra file để sign cái unsigned thì hơi phức tạp.Thế này nhé,bạn có những cái gì mà cần phải sign thì hãy gửi IMEI máy của bạn và cái file bạn cần sign lên diễn đàn,mọi người sẽ giúp bạn.Thân

Status
Không mở trả lời sau này.