• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần hướng dẫn + bộ công cụ để cài android trên Samsung B7610

vitinhtubhhb

M tìm trên các 4rum nhưng dữ liệu hầu như đã cũ. Cho hỏi hiện tai ai đang dùng B7610 cài đc android thì cho mình xin bộ công cụ và hướng dẫn cài android trên Samsung B7610 với nhé. Tks vô cùng.

Taki7610

Unlock_GSM
M tìm trên các 4rum nhưng dữ liệu hầu như đã cũ. Cho hỏi hiện tai ai đang dùng B7610 cài đc android thì cho mình xin bộ công cụ và hướng dẫn cài android trên Samsung B7610 với nhé. Tks vô cùng.

Dòng này không hỗ trợ cài android nhe bạn. Chỉ tới win 6.5 thôi.

vitinhtubhhb

M thấy trên các 4rum và youtube có video trình diễn con này chạy android mà b, cho nên mới xin chứ, hi

Taki7610

Unlock_GSM
M thấy trên các 4rum và youtube có video trình diễn con này chạy android mà b, cho nên mới xin chứ, hi

Theo mình biết i900 chạy Android phát sinh rất nhiều lỗi nếu bạn thích trải nghiệm có thể thử bản này Android_I900. Quá trình update xem tại đây :

Mã:
These instructions are for Windows (should work on all recent versions)
Connect a microSD card to your computer.
Run Ghost32.exe
Menu> Disk> From Image.
Choose the image file (android_2.2.GHO),
Choose where you want to write it (the sdcard, NOT your hard disk!)  and press OK, OK again, then yes
Unplug your phone and find the file haret.exe (it should be in /sdcard/)
Run it, press start.
Wait five minutes, neither of which are not touching. The first boot will take a while, since it needs to build the cache.
It works!                       
To restart your phone, press the tiny reset hole with a paperclip

mình có con ss i900 ko biết có update lên android đc ko vậy bạn??

Như trên .