• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần hướng dẫn làm popupmenu

thanhnhut87

mình down trên mạng về dc 1 bộ popupmenu có icon khá đẹp nhưng mình muốn thay đổi 1 số chương trình trong đó cho phù hợp với máy mình,mình có đọc bài của bác dongxanh hướng dẫn thêm icon vào mbm tool nhưng làm thế nào để chỉ dịnh icon thêm đó khi mình chọt vào sẽ đến chương trình tương ứng,tìm hoài mà chẳng thấy ai hướng dẫn cả,giúp mình với,plzzzzzzzzzzzzzzzz

hieusaco

mình down trên mạng về dc 1 bộ popupmenu có icon khá đẹp nhưng mình muốn thay đổi 1 số chương trình trong đó cho phù hợp với máy mình,mình có đọc bài của bác dongxanh hướng dẫn thêm icon vào mbm tool nhưng làm thế nào để chỉ dịnh icon thêm đó khi mình chọt vào sẽ đến chương trình tương ứng,tìm hoài mà chẳng thấy ai hướng dẫn cả,giúp mình với,plzzzzzzzzzzzzzzzz
Cụ thể là bạn muốn thay đổi chương trình hay icon, nếu bạn muốn thay chương trình thì bạn tìm bài của bác Tài, còn icon thì bạn Dongxanh hướng dẫn, còn bạn muốn cả 2 thì chịu khó tìm và đọc 2 bài của 2 bác ấy nhé (xin lỗi mình không nhớ đường dẫn của các bài ấy để trích cho bạn)