• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần hướng dẫn Việt hóa cụ thể?

hbinhlove2003

Cần hướng dẫn Việt hóa cụ thể? các bạn có thể hướng dẫn cụ thể dùm mình được ko, cần những soft gì, link rs.com và mega càng tốt ! thanks.

dunggiang

Hình như ko ai muốn chia sẻ thì phải bạn đọc topic tôi mới tạo thì biết chẳng thấy các chuyên gia đâu cả?

Anhtoitb

Em down về rùi nhưng không biết dùng cái RSC đó thế nào? Có bro nào biết không xin chỉ giùm em, em cũng khoái tìm hiểu lĩnh vực này lắm đó!

Kojiro

Super V.I.P
Cái RSC đó dùng để mở file .rsc của chương trình các bạn muốn Việt hóa.

maddot

Well-Known Member
@hbinhlove2003:
Cần hướng dẫn Việt hóa cụ thể? các bạn có thể hướng dẫn cụ thể dùm mình được ko, cần những soft gì, link rs.com và mega càng tốt ! thanks.

Tham khảo ở đây nè bạn:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33131

Lưu ý: bài này dùng ngay được cho S60v3 (hỗ trợ unicode rất tốt), còn các loại s60 trước thì cũng tương tự nhưng bạn phải cài font unicode cho điện thoại nha. Mấy bộ font dành cho s60v1, v2 trên diễn đàn có nhiều lắm

bone2bone

Tham khảo ở đây nè bạn:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33131

Lưu ý: bài này dùng ngay được cho S60v3 (hỗ trợ unicode rất tốt), còn các loại s60 trước thì cũng tương tự nhưng bạn phải cài font unicode cho điện thoại nha. Mấy bộ font dành cho s60v1, v2 trên diễn đàn có nhiều lắm

Ông này chuyên Việt hóa hay sao ấy!?! :-?>, đi đâu cũng gặp.
Thank 1 phát có công giúp người khác đỡ mất công :))

Kojiro

Super V.I.P
Ông này chuyên Việt hóa hay sao ấy!?! :-?>, đi đâu cũng gặp.
Thank 1 phát có công giúp người khác đỡ mất công :))

Nếu bạn cũng có sở thích việt hóa, đam mê nghiên cứu thì mời bạn qua topic kia mình cũng thảo luận.

Có thể mình thành lập 1 đội để thảo luận dễ dàng hơn. Nếu được sẽ đề nghị BQR cấp quyền cho các bạn vào box kín thảo luận.